Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư NGỌC LAN 3 phòng ngủ, 96m2 Chủ chung cư ngộp Bank muốn bán ngay chung cư đc: Đường Phú Thuận, Phú Thuận, Q. 7 Hướng view tầng...
      Dự án Ngọc Lan Savimex, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 184 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 184 m2 40,77 triệu/m2
      * giá siêu mềm nhất thị trường! Duy nhất 1 căn.- DT: 184m2.- Tặng kèm ô xe và 2 ô xe máy.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view trực...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 7

      4.35 tỷ 89 m2 48,88 triệu/m2
      * Cần bán chung cư Green Valley, Nguyễn Văn Linh, Tân Phú, Phú Mỹ Hưng, Q7, Tp. Tp HCM.- DT: 89 mét vuông, logia rộng, view cực thoáng mát.- Thiết...
      Dự án Green Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 91 m2 42,31 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm căn hộ chung cư Riviera Point, The View Riviera Point Keppal Land Q. 7, Tp HCM giá mềm. liên hệ ngay: 0906...
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 7

      1.45 tỷ 45 m2 32,23 triệu/m2
      Kèo thơm - giá mềm - bán gấp chung cư 1 phòng ngủ - Dt 45 mét vuông . Giá bao rẻ : 1.45 tỉ TL nhẹ - KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2.+ pháp lí: sổ hồng ,...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 7

      5.9 tỷ 106 m2 55,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Scenic Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7DT: 106m2, lầu cao view thoáng mátThiết kế: 2 phòng ngủ, 1 phòng làm việc,...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN An Gia Q. 7.- DT: 51 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN + 1 phòng vệ sinh.giá: 2,25 tỉ nhà có sổ hồng riêng.Hổ...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Bán chung cư An Gia Skyline 3 PN, 2  toilet. Nhà mới 99 phần trăm rất ít sử dụng.DT: 83  mét vuông.Nhà hoàn thiện cơ bản.Giá bán nhanh 3...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 3 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      🚀 Khu chung cư M-one Nam HCM xin phép thông báo:"Có 1 căn hộ hội tụ các yếu tố: ĐẸP - THOÁNG - giá siêu mềm 💯🎉 Thông tin chung cư:✅ DT: 76m2✅ Thiết...
      M-One Nam Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 7

      2.21 tỷ 88 m2 25 triệu/m2
      Hà 0917 987 *** Bán CH Belleza, một căn duy nhất, giá rẻ.88m2 (2 phòng ngủ, 2 toilet), căn hộ góc, nhà sạch đẹp, thoáng mát, nội thất dính...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 140 m2 82,15 triệu/m2
      chung cư cao cấp RiverPark Premier Phú Mỹ Hưng Q. 7.- Mã căn: Lầu cao.- DT: 140m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- nội thất xịn xò...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Scenic Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.- Mã căn: Lầu cao.- DT: 110m.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất dính tường-Ô ô tô dưới hầm- View sân...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 7

      9.5 tỷ 166 m2 57,23 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư The Panorama và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ,Penthouse,...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 180 m2 26,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Belleza căn hộ duplex 180 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà mới chưa qua sử dụng, view sông trọn, xem nhà bât cứ...

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 77 mét vuông, căn hộ góc.Thiết kế 2 PN 1  nhà vệ sinh, view thoáng...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 98 m2 51,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hưng Phúc 1-Happy ResidenceDT: 98m2, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, View hướng Đông Nam.Tiện ích xung quanh: Nhà hàng, cà ...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Nga Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 78 m2 84,62 triệu/m2
      bán ngay - Căn Ascentia có sân vườn.View căn biệt thự mát mẻ.DT: 78m2 + 38m2 sân logia.Tình trạng nhà đầy đủ nội thất mới.Chưa qua sử dụng.giá: 6,6 tỉ...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,58 tỷ tại Quận 7

      1.58 tỷ 77 m2 20,52 triệu/m2
      chung cư SUNRISE CITY, Q. 7DT: 77mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmĐầy đủ nội thấtpháp lí: sổ hồng riênggiá 1tỷ580chung cư có vị trí cách trường cấp 1 Vĩnh...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!