Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 7

      8.2 tỷ 147 m2 55,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Panorama, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- đc: Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada, khu...
      Dự án The Panorama, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 54 m2 38,89 triệu/m2
      Chỉ 900tr sở hữu ngay chung cư Q7 Riverside ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng.- DT: 54 mét vuông, 1 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh.giá: 2,1 tỉ /...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      R
      Bán & Cho Thuê Q7 Riverside Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 145 m2, giá 6,47 tỷ tại Quận 7

      6.47 tỷ 145 m2 44,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Penthouse River Panorama. View trực diện sông, rất thoáng.DT: 145  mét vuông.Nhà trống, bàn giao thô.giá 6.47 tỉ. giá rẻ ...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Belleza Phú Mỹ Q. 7.- DT: 127 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 toilet, nội thất cơ bản sàn gỗ  phòng ngủ, tủ...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư An Hòa (Thang máy) khu dân cư Nam Long, Trần Trọng Cung, Q. 7.- DT: 65 mét vuông, 2 PN, 1  nhà vệ sinh, có logia thoáng...
      Dự án An Hòa - Nam Long, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An gia Skyline Q. 7, Cách trường quốc tế canada 5 ph di chuyển bằng xe máy- DT : 112m2- Thiết kế : 3 PN + 2wc- Hướng Nam- Nhà có sẵn...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      "Có 1 căn hộ hội tụ các yếu tố: ĐẸP - THOÁNG - giá mềm 💯🎉 Thông tin căn hộ chung cư:✅ DT: 68m2✅ Thiết kế 2 PN + 1  toilet✅ full nội thất cao...
      M-One Nam Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 22 m2, giá 800 tr tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      800 triệu 22 m2 36,37 triệu/m2
      Với vị trí nằm ngay trung tâm thuận tiện di chuyển đến khắp các Q. lân cận.Đảm bảo tiện ích xung quanh đầy đủ (trường học, BV, trung tâm thương mại, công...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lỗ 400 tr dự án Midtown Phú Mỹ Hưng Sakura căn hộ chung cư 91m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà hoàn thiện cơ bản...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Bán Midtown M6 The Simphony.đc: Đường 16, P. Tân Phú, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 90 mét vuông.- Giao thô, logia view hướng Đông Nam.- Giá 4,9 tỉ (bao...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Grand View, 93 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.7 tỷ 93 m2 115,06 triệu/m2
      - SHOP tại Phú Mỹ Hưng chỉ chiếm 5 phần trăm trên tổng sp tại đô thị, nên shop luôn đc NĐT quan tâm và săn đón bởi sự khan hiếm và giá trị đầu tư...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 7

      7.9 tỷ 144 m2 54,87 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên Gia đình cần bán chung cư Garden Court 2, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 143.98  mét vuông, thiết kế 3 PN, logia dài suốt rất thoáng,...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 1 phòng ngủ, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 54 m2 30,56 triệu/m2
      Cần bán rất gấp chung cư Ngọc Lan, Tại số 35 Phú Thuận, P. Phú Thuận, Q. 7DT: 54m2, 1 PN, 1 WC Nhà có vài nội thất Nằm ngay vị trí thuận lợi, KDC đông...
      Dự án Ngọc Lan Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 2 phòng ngủ, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 59 m2 48,31 triệu/m2
      Bán lại chung cư nhà phố thương mại Luxcity số 528 Huỳnh Tấn Phát P. Bình Thuận Q. 7. DT 59m2, 2 PN, 1  toilet, full nội thất . giá bán 2 tỉ 850...
      Dự án Căn hộ Luxcity, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 54 m2 36,47 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: chung cư trung tâm Q. 7 Hồ Chí Minh.MT Đào Trí, Q. 7 P. Phú Thuận.View sông lớn thoáng mát.Khu vực cực kỳ hiếm dự án mới.SHR, sở hữu...

      Cần bán nhanh căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 65 m2. View sông thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh. 2...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Trần Văn Trà - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      - Số lượng hữu hạn chỉ 166 căn.- DT đa dạng:+ Căn 2 phòng ngủ - 85 m2: (chỉ còn một căn duy nhất).+ Căn 3 phòng ngủ - 106m2 - 109m2 - 115m2 -...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Nguyễn Lương Bằng, gần trường học quốc tế Nam HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng,...- DT: 135m2. Thiết...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!