Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Khu North: Quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư Sunrise City,+ 53m - 56m giá 2.5 - 2,7 tỉ. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm giá trị căn hộ chung...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ chung cư Hưng Vượng 1, 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 80 m2 25,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hưng Vượng 1 ngay MT đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, TPTp HCM.- DT: 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ ...
      Dự án Hưng Vượng 1, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky89 - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 72m2. View sông trực diện.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. 2 phòng đều có cửa sổ.- Tiện...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận 7

      2.58 tỷ 67 m2 38,51 triệu/m2
      Kẹt tiền cần sang lại 1 số CH Q7 Riverside chủ đầu tư Hưng Thịnh, ngay Phú Mỹ Hưng, view trực diện sông lớn SG.* Nhà mới chưa ở.- S2.03 góc 2 phòng ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 10 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 124 m2 80,65 triệu/m2
      chung cư HOA ANH ĐÀO BÊN SÔNG - ĐẸP NHẤT PHÚ MỸ HƯNG.Sở Hữu QUẢNG TRƯỜNG Đi Bộ Lớn Nhất Khu Nam.* Đặc biệt:- Mua trực tiếp giá gốc chủ đầu tư Phú Mỹ...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      M
      Nguyễn Thị Hoàng Mến Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 92 m2 67,35 triệu/m2
      Một Dự án có vị trí đắc địa tại Khu Nam TP.HCM, cạnh ngay Trung tâm hành chính Q. 7 - MT sông Cả Cấm - The Infinity - chủ đầu tư Singapore Keppel Land. *...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 86 m2 48,84 triệu/m2
      - chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet DT lớn 86 mét vuông, Toà tháp A1 sở hữu 50 năm, lầu cao view cực đẹp, đầy ...
      Dự án Sunshine Sky City , Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư góc view sông River Panorama 2, Q. 7.đc: 89 Đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7, Sài Gòn.DT: 90m2. call ngay 0329...
      River Panorama, 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 123 m2 67,48 triệu/m2
      Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh DT; 123m Thiết kế : 2 PN, 1 phòng làm việc,2  phòng vệ ...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,18 tỷ tại Quận 7

      3.18 tỷ 69 m2 46,09 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 PN tầng trung đẹp, đầy đủ nội thất, 69 mét vuông giá 3,18 tỉ, hotline0938 234 ***Cần bán căn hộ góc 2 PN toà Uranus nội thất ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      - Bán hoặc cho thuê căn hộ Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.* Giỏ hàng gồm:- Bán:- DTSD: 82 m; Giá: 3.9 tỉ.- DTSD: 100 m; Giá: 4.9 tỉ.- DTSD: 115 m; Giá: 5.4...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 62 m2 37,91 triệu/m2
      Hiện chính chủ ra hàng khá nhiều căn giá siêu mềm.Có căn 2 phòng ngủ giá 2tỉ350 bao hết thuế và phí.Có căn 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất bán...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 23 tr tại Quận 7

      23 triệu 90 m2 0,26 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư Midtown - Phú Mỹ Hưng nhà mới 100 phần trăm giá rẻ.DT: 90m (cam kết hình thật 100 phần trăm).căn hộ chung cư gồm:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 4 phòng ngủ, 500 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 500 m2 15 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên mua bán Penthouse tại KĐT Phú Mỹ Hưng!Thông tin các căn Penthouse cần bán hiện tại.1/ Penthouse The Ascentia DT 191m, nhà thô, giá 19 tỉ.2/...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Sunrise City.- 76 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Đã có SHR.- giá 3tỷ850 (giá cực rẻ thị...

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 137 m2 58,4 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 137m2 thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, tầng cao, logia dài, view Đông ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Bán lại căn hộ Luxcity số 528 Huỳnh Tấn Phát P. Bình Thuận Q. 7. DT 67 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh . đầy đủ nội thất đẹp. giá bán 2...
      Dự án Căn hộ Luxcity, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán căn hộ khu vực Q. 7 - River Panorama.Tiêu chuẩn resort nghỉ dưỡng cao cấp độc đáo.liên hệ ngay 0933 909 ***- DT: 63.8m2 - 2 phòng ngủ -...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!