Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q. 7. căn hộ chung cư nằm trong KĐT Him Lam, sát bên Q1 và PMH. Nhà thoáng mát, view đẹp, có cửa sổ...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 118 m2 43,23 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Grand View, Phú Mỹ Hưng Q. 7.* Vị trí: Nằm trên trục đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7.Cập nhật giỏ hàng Grand view.-...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ D-Vela, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      * Cần bán gấp căn hộ góc offic tel mở VP rất thoáng.+ Vị trí 1177 Huỳnh Tấn Phát, p Phú Thuận, Q7.+ Liền kế trung tâm hành chính Q7 và KĐT Phú Mỹ Hưng...
      D-Vela, 1177, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Gia Skyline 112  mét vuông. căn hộ góc 2 view.Căn 3 PN, 2  phòng vệ sinh.Giá 3.8 tỉ. giá siêu mềm trong tuần.Để...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      The Antonia - vị trí đắt giá trên trục thương mại Nguyễn Lương Bằng.Thời điểm vàng mua nhà Phú Mỹ Hưng - không cần bốc thăm - nhận ưu đãi lớn từ chủ đầu ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 129 m2 60,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Green Valley Q. 7 Phú Mỹ Hưng- Thiết kế : 3 phòng ngủ - 2wc- DT : 129m2- Hiện trạng : nội thất đầy đủ cao cấp- Giá :...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 95 m2 53,69 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT lớn nhất, đẹp nhất dự án Eco Green.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 toilet (95m2 căn hộ góc).- Giá:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7

      6.4 tỷ 128 m2 50 triệu/m2
      Tiên Tiên: 0938 043 *** - Chuyên bán và cho thuê các căn hộ Green Valley và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 3 phòng ...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Thanh Bình, 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hoàng Anh Thanh Bình, Q. 7.DT 73m2 gồm 2 PN 1  phòng vệ sinh, để lại toàn bộ nội thất.căn hộ nằm ở vị trí thuận lợi giao thông đi...
      Dự án Hoàng Anh Thanh Bình, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, chính chủ bán ngay căn hộ chung cư The Peak M8 Midtown.-------------------------Thông tin căn hộ chung cư:- DT 80 m2,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 65 m2 73,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Eco Green Saigon 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ.căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT 65m2.giá 4,8 tỉ (Đã...

      Bán căn Khu căn hộ The Panorama, 121 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 121 m2 57,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư panorama 121 mét vuông,7 tỉcăn hộ chung cư trang bị nội thất đầy đủcăn hộ chung cư nằm trên lầu cao,2 mặt thông nhau...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      Bán chung cư Midtown M6 Sakura Phú Mỹ Hưng giá siêu mềm nhất thị trường.DT: 91m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet nhà thô tiện Decor theo gia chủ.View...

      Bán gấp căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 7

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      - Bán rẻ hơn thị trường 200 tr chung cư Q7 Saigon Riverside Complex Q. 7.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên, giúp KH tiết kiệm thời gian...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Happy Valley, Q. 7.- DT 135m thiết kế 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh, view đẹp.SHR đầy đủ, mua bán công chứng ngay trong ...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7

      6.4 tỷ 132 m2 48,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Green Valley giá chỉ 6.4 tỉ bao hết để lại full đồ nội thất đẹp y hình.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 132m view...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 127 m2 63 triệu/m2
      Bán thỏa thuận | chung cư 127m2 The Symphony Midtown M6 Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú Q7.chung cư 3 PN, 3 phòng vệ sinh, tầng 18, view sông khu The...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      liên hệ ngay: 0769 363 ***.Hiện tại, dự án chung cư Q7 Saigon Riverside có giá tốt nhất khu vực đường Đào Trí.+ giá: TT từ 1,7 tỉ/căn 2 phòng ngủ,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!