Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 14 triệu tại Quận 7

      14 triệu 53 m2 0,27 triệu/m2
      Không đăng tin ảo tránh mất thời gian các bên - DT : 53 m2 ( 2  phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh)- Hiện trạng : đầy đủ nội thất- Giá : 14 trNgoài...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 89 m2 44,95 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng tháng 3, chung cư cao cấp Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.giá cực rẻ thị trường.DT 89m2 - 97m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 15 tr tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15 triệu 120 m2 0,13 triệu/m2
      Mua đc nhà nên cần chuyển nhượng lại căn Cosmo 3 phòng ngủ 120m2 thoáng mát logia lớn view Q. 1 nội thất đầy đủ đẹp như hình giá chỉ 15tr. chung ...
      Dự án Cosmo City, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại Q. 7, 2  phòng ngủ, 68 mét vuông, giá 61.7 tr/ mét vuông.- đc: 39B Đại lộ Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7....
      Eco Green Sài Gòn, 39B, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      Cam kết giá thật không ảo bán căn hộ chung cư Happy Valley, PMH, Q7. DT 135 mét vuông. Bán 5.8 tỉ lầu cao, view thoáng mát.- căn hộ chung cư DT...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      * Viva Plaza - chung cư liên kế Phú Mỹ Hưng.* Giỏ hàng 100 căn 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ giá mềm dành cho khách mua ở ngay...
      Viva Plaza, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      * Viva Plaza - chung cư liên kế Phú Mỹ Hưng.* Thông tin giỏ hàng 100 căn nội bộ.- CĐT: Công ty CP Đầu tư BĐS Việt Nam.- Quy mô chỉ có 295 chung cư.- Đơn...
      Viva Plaza, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7

      6.7 tỷ 121 m2 55,38 triệu/m2
      chung cư cao cấp The Panorama, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- đc: Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada, khu công viên...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 80 m2 76,88 triệu/m2
      Đáo hạn cần bán ngay căn hộ chung cư Midtown, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. DT 80 mét vuông, tòa M8 thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet đầy đủ nội ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 7

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ - sổ hồng - có nội thất - CC Belleza Q 7.+ DT: 60 mét vuông, gồm: PK, PB, 2 phòng ngủ, 1 toilet.+ giá: 1.9...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Mỹ Phát, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7

      6.6 tỷ 130 m2 50,77 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Mỹ Phát Phú Mỹ Hưng nhà mới lầu cao view cực thoáng mát, DT 130 m2.Giá 6.6 tỉ còn thỏa thuận cho khách mua,Nhà có 3 PN,...
      Dự án Mỹ Phát, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 57 m2 49,13 triệu/m2
      * Giỏ hàng 100 căn sắp chào bán nội bộ.* căn hộ chung cư Viva Plaza.- CĐT: Công ty CP Đầu tư BĐS Việt Nam.- Vị trí: Đại lộ Nguyễn Lương Bằng,Q7, TPHCM-...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ view nội khu hồ bơi tầng cao. Đã TT 94 phần trăm. Nhận nhà vô ở ngay.Mã căn: A1.01 tầng 22.giá: 2,8 tỉ...
      Dự án Q7 Boulevard, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 91 m2 65,94 triệu/m2
      Bán Midtown M6.DT 90.77m2.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Cửa TB view căn biệt thự ĐN.Nhà NTDT có ô xe hầm, SHR.Bán 6 tỉ bớt chút lộc giá gốc 6tỉ2.

      Chuyển nhượng căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 69 m2 34,79 triệu/m2
      * Bán chung cư 2  phòng ngủ MT Đào Trí ngay Phú Mỹ Hưng Q7 view đẹp, vừa view sông và view hồ Bán Nguyệt.* DT: 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 69 m2 34,79 triệu/m2
      Bán LuxGarden Q. 7.- 69m2, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Tầng cao. Để lại toàn bộ nội thất như hình.------------------------------ * pháp lí:...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 105 m2 49,05 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 2 phòng ngủ view hồ bơi Riviera Point - Keppel Land tiện ích nội khu chuẩn Singapore.DT: 105  mét vuông.Tầng cao view...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư mới có nội thất An Gia Skyline.Nhà có SHR sẵn, công chứng ngay.View sông Hồ Chí Minh cực đẹp.Tất cả các phòng...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!