Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Nhà em có rỗ hàng căn 2 phòng ngủ 66.6 mét vuông.Giá 2.5 tỉ.Đã gồm 102 phần trăm thuế, phí ạ.Giá đang tốt nhất khu vực luôn...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Quân - Ch Giá Tốt - Bds Đúng Giá Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      Cần bán ngay gấp căn hộ chung cư Riverpark Residence 1.DT 135 mét vuông, nhà đẹp.Nhà 3 PN - nội thất như hình.Giá 8 tỉ.Xem nhà bất cứ lúc nào...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,42 tỷ tại Quận 7

      2.42 tỷ 55 m2 44 triệu/m2
      Cần bán River Panorama DT 55 mét vuông, view sông TP.HCM:- Giá 2,42 tỉ (giá mềm nhất thời điểm hiện tại) - đã bao gồm hết thuế phí và 5 phần ...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,19 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 92 m2 67,3 triệu/m2
      Một Dự án có vị trí đắc địa tại Khu Nam Hồ Chí Minh, cạnh ngay Trung tâm hành chính Q. 7 - MT sông Cả Cấm - The Infinity - chủ đầu tư Singapore Keppel...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 7

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Đức Khải giá mềm, phù hợp an cư.Khuôn viên vui chơi rộng rãi cây xanh bao quanh, gần sông khí hậu mát mẻ, cách PMH...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 106 m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, view thông thoáng.Nội thất: Sàn gỗ, Hafele, khóa từ Yale.Hồ bơi tràn bờ tầng 2, xông hơi,...

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7

      6.7 tỷ 80 m2 83,75 triệu/m2
      Tri kỷ dễ kiếm _ hàng hiếm khó tìm.- sang nhượng căn hộ chung cư Midotwn - M8B (The Peak) - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 - Hồ Chí Minh.- Với vị trí đắc địa,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 99 m2 39,4 triệu/m2
      HUỲNH TRẤM - BÁN căn hộ chung cư RIVIERA POINT GIÁ 3 tỉ 9- DT: 92 m2, 2  phòng ngủ- Nhà trống như hiện trạng- SHR Cầm tay- Giá: 3,9 tỉ liên hệ: ...
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Green Star Sky Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 66 m2 42,43 triệu/m2
      Mình cần bán nhanh căn The Peak Garden mua đợt 1.- Giá: 2,876 đã bao hết thuế, phí, đã bao gồm chênh.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, view sông...
      Dự án The Peak Garden, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 7

      2.38 tỷ 67 m2 35,53 triệu/m2
      Hiện tại, dự án chung cư Q7 Saigon Riverside có giá tốt nhất khu vực đường Đào Trí.+ giá: 2,1 tỉ 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh 53m2+ giá: Từ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh
      R
      Bán & Cho Thuê Q7 Riverside Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,09 tỷ tại Quận 7

      2.09 tỷ 85 m2 24,59 triệu/m2
      bán ngay chung cư thương mại căn hộ Era Đức Khải A5#20-04.- DT: 85m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất cao cấp như hình về ở...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 7

      4.05 tỷ 96 m2 42,19 triệu/m2
      Bán chung cư Him Lam Riverside với thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh, DT 96 mét vuông, logia nhìn về nội khu.giá: 4.050 tỉ đã có sổ hồng riêng,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 10,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.6 tỷ 130 m2 81,54 triệu/m2
      Bán lỗ 1 tỉ chung cư cao cấp The Peak (Midtown), Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 130m2, 1 phòng khách, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, nội thất cơ bản dính tường. View...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 97 m2 41,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Him Lam Riverside giá rẻ.- DT: 60m2, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. giá 2.660 tỉ.- DT: 78m2, 2 phòng ngủ,...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 73 m2 38,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư luxcity lầu 4, block căn hộ B Giá: 2 tỉ 800 tr thỏa thuận nhẹ- Nội thất dính tường ( 2 máy lạnh, máy hút khói, bếp v..v y hình)- 2 PN...
      528, 528 Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Tp Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 98m Sunrise City giá trị thực hình ảnh thực4,6 tỉ - Công chứng SHR trao tay.NThủ đô Hà Nội thất như hình - ảnh thực...
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư River Panorama, đường Hoàng Quốc Việt, Q. 7.DT: 62 mét vuông (2 PN và 2 vệ sinh).- (Tầng cao, view sông...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Q7 Riverside Complex.Cạnh sông thoáng mát, không gian nhiều cây xanh đi bộ thoải mái.- căn hộ góc 69 m2 view PMH giá 2 tỉ 7 bao sổ.- căn hộ góc 69 m2...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!