Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7

      6.7 tỷ 132 m2 50,76 triệu/m2
      duplex thông tầng Starhill - Phú Mỹ Hưng.- DT: 132 mét vuông.- nội thất đầy đủ mới.- Nhà thiết kế để ở nên sử dụng nội thất tốt.- giá: 6.7 tỉ thu...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Kẹt tiền về nước cần bán gấp chung cư Green Valley Q. 7, giá rẻ, 120 mét vuông, 5.8 tỉ đầy đủ nội thấtCần bán căn hộ tại dự án Green Valley Tân...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 7

      5.9 tỷ 106 m2 55,67 triệu/m2
      - Scenic valley - Cần cho thuê và bán DT:106m2 Thiết kế : 2 PN, 1 phòng làm việc,2  toilet đầy đủ nội thất cao cấp giá cho thuê: 1300$ giá: 5,9...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 146 m2 68,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp The Panorama 146m2, Q. 7, giá 10 tỉ view sông,- DT: 146m2 thiết kế 4 PN 2  phòng vệ sinh.- View Đông Nam, đón gió đón...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Mỹ Phát, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Mỹ Phát Phú Mỹ Hưng nhà mới lầu cao view cực thoáng mát, DT 130  mét vuông.Giá 6.8 tỉ còn thỏa thuận cho khách mua,Nhà có 3...
      Dự án Mỹ Phát, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cc cao cấp Luxcity 03 PN tặng nội thất.DT 85m2 - căn hộ góc.Bao gồm: Phòng khách, bếp, 03 PN riêng biệt, 02  nhà vệ ...
      Dự án Luxcity, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán CH Him Lam Riverside đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7DT 100 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khoPhòng khách thiết kế có logia thoáng...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ La Casa, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 86 m2 34,31 triệu/m2
      - S=86m2.- chung cư nội thất đầy đủ đẹp.- Đang sẵn HĐ thuê 12tr/tháng.
      Dự án La Casa, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 118 m2 51,7 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư Cao Cấp Grand View Phú Mỹ Hưng. Q. 7 THỜI ĐIỂM VÀNG ĐỂ QUYẾT ĐỊNH ĐẦU TƯ CAM KẾT THÔNG TIN THẬT - GIÁ THẬT chung ...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      "căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex rẻ nhất khu Phú Mỹ Hưng.- Cần bán ngay căn hộ chung cư Q7 HCM Riverside để đi nước ngoài cùng gia đình.-...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư nội thất luxury, thiết kế cực kỳ đẹp.Nhà ở lầu cao, cửa hướng Nam thoáng mát.Đặc biệt có logia lớn phòng khách và PN maxter,...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 200 m2
      Phú Mỹ Hưng chào bán shop Shop MT đường lớn ở các khu đông cư dân văn minh giàu có & Sở hữu lâu dài!liên hệ ngay phòng KD Phú Mỹ Hưng 0939 011 ***.1....
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam Long, giá 24,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.8 tỷ 196 m2 126,54 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán nhanh!căn biệt thự khu dân cư Nam Long - Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông Q7.+ Vị Trí: Địa thế số 1 dành cho gia chủ thích không...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Bán lại căn hộ chung cư thuộc dự án Him Lam Riverside, P. Tân Hưng, Q7. Tiện ích nội khu, ngoại khu đầy đủ: Hồ bơi, gym, spa, nhà hàng... Vị trí giao...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 46 m2 tại Đường Trần Văn Khánh - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 46 m2 84,79 triệu/m2
      DT: 3,6 m x13 m (nở hậu 4,5 m).Nhà sát vách Q. 4, vài trăm mét qua trung tâm Q1, hẻm thẳng sạch, đẹp, ô tô nhỏ vào tận cửa.46m2 chỉ 3.9 tỉ - vuông vắn nở...
      Đường Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 98 m2 71,43 triệu/m2
      CẦN TIỀN BÁN LỖ 1 tỉ chung cư MIDTOWN - THE PEAK (M8), giá 7 tỉ. Mã căn: B12.xx DT: 98 mét vuông, vị trí góc, 2 logia, view cực thoáng, lầu cao,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 7

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng tại dự án Lavida Plus.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh & Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Phong, Q7.Thông tin giỏ hàng căn hộ chung cư - Nhà thô...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư An gia Riverside Q. 7, Cách phú mỹ hưng 5 ph di chuyển bằng xe máy - DT : 51m2 - Thiết kế : 2 PN + 1wc- giá : 2.25 tỉ có SHRliên ...
      Dự án An Gia Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!