Thông tin mô tả
Cần bán căn Riverpark PMH, P. Tân Phong,
- Thiết kế nhà 3
-
Giá: 7,98 Tỷ
Diện tích: 137 m2
Giá/m2: 58,25 Triệu/m2
576156
Mua bán
Cần bán căn Riverpark PMH, P. Tân Phong,
- Thiết kế nhà 3
-
Nghiêm Thị Hoa
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2