Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 89 m2 55,06 triệu/m2
      - Cần bán ngay trả nợ căn hộ chung cư Midtown, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, nhà đẹp, giá rẻ, view căn biệt thự, Đông Nam yên tĩnh.- DT 89 mét vuông....
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Mua chung cư giá HĐ đã 2,9 tỉ, nay cần tiền muốn bán nhanh thu hồi vốn, không tính lời, không tính lãi vay, bán giá 3,1 tỉ giá 102 phần trăm bao hết...
      Q7 Saigon Riverside, số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Mình kẹt tiền cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh vừa mới nhận nhà.Diên tích: 66.66m view Sông cực kỳ đẹpĐây là dự án hiếm hoi...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 130 m2 84,62 triệu/m2
      Giỏ hàng những căn đẹp, giá siêu mềm căn hộ chung cư Midtown M6 Q. 7. - Có logia rộng view đẹp nhìn trực diện khu căn biệt thự Nam Viên và Trường...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 124 m2 87,91 triệu/m2
      1. Cập nhật giá siêu mềmCăn 2 phòng ngủ DT từ 80m2-100m2: Từ 5,5 - 7 tỉ/căn.Căn 3 phòng ngủ DT từ 115m2- 151m2: Từ 9 - 11 tỉ/ căn.2. Vị trí.-...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Jamona City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh gấp căn hộ chung cư Jamona City, đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Sài Gòn.DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2  phòng vệ ...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.9 tỷ 96 m2 51 triệu/m2
      * giá (giá gồm thuế thuế giá trị gia tăng, phí bảo trì và ưu đãi):- chung cư 1 phòng ngủ 58 mét vuông khoảng 3,3 tỉ. - chung cư...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 89 m2 71,92 triệu/m2
      [English below]THE ANTONIA - PHÚ MỸ HƯNG CITY CENTER- CHỈ khoảng1TY3 (20 phần trăm) cho chung cư 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ- CK...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Q7 Hồ Chí Minh Riverside 1 phòng ngủ + giá chỉ 2.1 tỉ/100 phần trăm hướng ĐN.liên lạc: 0969 481 ***
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sky Garden1,2,3 đường Nguyễn Văn Linh, Q. 7. - DT từ 71m2 đến 89m2, với 2 - 3 PN, 2  toilet. - Nhà đẹp, nội thất đầy đủ....
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 150 m2 56,67 triệu/m2
      [căn hộ thông tầng ECO GREEN TP.HCM]Giảm sâu 30 phần trăm so với thị trường DT: 150  mét vuông Hoàn thiện bên ngoài thô bên trong Thiết kế...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Hoàng Quốc Việt, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 54 m2 36,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hoàng Quốc Việt Q7 (chủ đầu tư Vạn Phát Hưng).Vị trí: 64 Hoàng Quốc Việt, p. Phú Mỹ Q7.khu dân cư hiện hữu đầy đủ tiện ích, hàng quán...
      Căn hộ Hoàng Quốc Việt, 64, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. DT: 100m.Thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, view thoáng mát.Giá: 5.2 tỉ...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 135 m2 42,23 triệu/m2
      bán ngay CH Happy Valley PMH.- DT: 135m.- Thiết kế: 03 PN, 02 WC.- full nội thất.- pháp lí: SHR.Giá: 5,7 tỉ.hotline : 0918 889 *** ( EM HOA)
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      LH: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Sài ...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 133 m2 48,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư lõi trung tâm PMH vị trí siêu đắc địa xuống sảnh có đầy đủ các tiện íchdt 133m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view sông giá mở...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 78 m2 60,26 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Riverside, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, full nội thất, đẹp, lầu cao, view sông thoáng mát, tiện...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường 12B - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 76 m2 84,22 triệu/m2
      - chính chủ cần bán căn 2 PN - tầng cao - vị trí đẹp view nội khu tuyệt đẹp.- Tháng 12/2023 giao nhà.- Dự án Cardinal Court nằm tại vị trí trung tâm tài...
      Dự án Cardinal Court, Đường 12B, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!