Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7

      6.7 tỷ 137 m2 48,91 triệu/m2
      hotline: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Sài ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 132 m2 57,58 triệu/m2
      Bán chung cư SUNSHINE SKY CITY Q. 7-DT: 132 mét vuông, 4  phòng ngủ riêng biệt, 3  toilet, 1 nhà kho-Nằm ở lầu cao, 2 công rộng và thoáng,...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 126 m2, giá 6,66 tỷ tại Quận 7

      6.66 tỷ 126 m2 52,86 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư sân vườn rộng Phú Mỹ Hưng. Dự án mới 100 phần trăm, Sắp bàn giao.DT: 77m2 + 56m2 sân vườn.View: hướng Đông Nam.Bàn...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Bán chung cư Luxgarden Q. 7 - căn gốc: 84 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Vị trí góc nên cả 03  phòng ngủ đều view trực diện...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      chung cư lầu cao thoáng mát. View cụce đẹp mát mẻ- View  phòng ngủ cực sáng sửa. Nhìn ra trung tâm Q. 1 về đêm tuyệt đẹp- Do nhu cầu riêng cá nhân...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 68 m2 28,68 triệu/m2
      58 Nguyễn Thị Thập P. Bình Thuận Q. 7👉🏻 2 nhà vệ sinh 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất Cao Cấp👉🏻 DT: 68m2👉🏻 Thông ra các trục đường:...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Garden 3 thiết kế 1 PN, 1  phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất.Nhà sạch đẹp, lầu cao, view thoáng.SHR sở hữu lâu dài.Xem nhà...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 57 m2 41,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Sky Garden 3, tại đường Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, nằm ngay trong khu Phú Mỹ Hưng, phố Hàn Quốc, Q. 7.DT: 57 mét vuông, 1 PN, 1...

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 65 m2 45,39 triệu/m2
      Cần BánLoại sp: căn hộ chung cưDự án: River PanoramaMã căn: RP2. 1.....05DT: 65m22 phòng ngủ. 2WCGiá : 2.950 tỉ Ghi chú: NTchủ đầu tư. Vị trí...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 113 m2 37,17 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.-DT 113 mét vuông. View thông thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise Cityview, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7

      3.65 tỷ 76 m2 48,03 triệu/m2
      Dự án City View Q. 7.Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.DT 76m2 giá 3.650 tỉ đầy đủ nội thất.DT 98m2 giá 4.5 tỉ đầy đủ nội ...
      Dự án Sunrise City View, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Ngọc Khánh Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 143 m2 56,65 triệu/m2
      bán ngay chung cư Riverside Residence- Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.Giá 8.1 tỉ TL. gọi ngay 0934 101 ***DT: 143 mét vuông, thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 82 m2 70,74 triệu/m2
      Midtown M7 82 mét vuông, giá 5.8 tỉ bao thuế phí, view nội khu, yên tĩnh, nội thất đầy đủ.
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 7

      9.6 tỷ 129 m2 74,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp RiverPark Residence:- DT: 129m2- 03 PN, 02  phòng vệ sinh- Nội thất dính tường- View siêu đỉnh uốn lượn theo dòng sông...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 7

      1.65 tỷ 54 m2 30,56 triệu/m2
      Sắm nhà mới, bán lại chung cư Ngọc Lan đường Phú Thuận, P. Phú Thuận, Q. 7. DT 54m2, 1 PN, 1  toilet, nội thất cơ bản. Bán giá 1 tỉ 650 (sổ hồng ...
      Dự án Ngọc Lan Savimex, Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Căn Hộ Vui Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,39 tỷ tại Quận 7

      6.4 tỷ 92 m2 69,48 triệu/m2
      Còn gì bằng khi sở hữu 1 căn hộ cao cấp mở cửa ra là thiên đường nghỉ dưỡng như Đảo Hawaii -Dự án cao cấp THE INFINITI - RIVIERA POINT Q.7 chủ đầu tư...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Green Valley, 89 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 89 m2
      Cam kết giá thật k ảo Green Valley, PMH, Q7. giá siêu mềm nhất thị trường hiện nay. Dt 89m. Bán 4,25 tỉ.- DTSD: 115m đầy đủ nội thất giá: 5.7 tỉ.-...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,45 tỷ tại Quận 7

      6.45 tỷ 130 m2 49,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sunrise City Khu South tòa căn hộ V1 khu căn hộ chung cư cao cấp 1 sàn chỉ có 4 căn khá riêng tư sạch sẽ.- Vị trí căn hộ góc...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!