Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      River Panorama - căn 2 phòng ngủ 2 toilet 64.5m2 view sông, nội thất xịn sò, giá bao hết chỉ 2,850 tỉ (All in)!Giá lúc đầu 2,980 tỉ, nay chủ cần...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 13 tỷ tại Quận 7

      13 tỷ 166 m2 78,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư hot nhất khu Cảnh Đồi PMH- The Panorama,lầu cao,view đẹp,NT xịn sò. liên hệ: 0934 101 ***- DT: 166m2, thiết kế 3PN- nội thất xịn ...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8,89 tỷ tại Quận 7

      8.89 tỷ 121 m2 73,48 triệu/m2
      Dự án có giấy phép XD vào quý 1/2023.----------------------------------------------Dự án đc phát triển bởi CĐT Keppel Land Singapore uy tín hàng đầu quốc...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 161 m2 73,3 triệu/m2
      Hàng hiếm cặp đôi Midtown Phú Mỹ Hưng giá mềm:1/Cặp đôi 161m2 04 phòng ngủ 04 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất view sông 2 ô oto 4 xe máy . giá...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      chính chủ sang Mỹ nên cần sang lại căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh mới bàn giao.Ưu điểm: Chưa ai ở nên bạn sẽ là người sử dụng đầu tiên.đc: 04...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ La Casa, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư La Casa.DT 92m2 (2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh).giá: 2,9 tỉ.Nhà đầy đủ nội thất.Đã có sổ hồng riêng đầy đủ.Tiện ích...
      Dự án La Casa, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Eco Green Hồ Chí Minh.- đc: 107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh.- giá: 4,1 tỉ (nhận sổ TT...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 138 m2 61,6 triệu/m2
      Bán chung cư Riverpark Residence - PMH, Q. 7, view đẹp đông lầu cao.Vị trí dự án Riverpark Residence:- DT: 138m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 7

      2.85 tỷ 56 m2 50,9 triệu/m2
      Do công việc chuẩn bị đi nước ngoài định cư nên Gia đình em cần bán ngay 2 căn hộ chung cư Sunrise City:- Căn thứ nhất: 1 phòng ngủ 56m2 giá chốt...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 126 m2, giá 6,66 tỷ tại Quận 7

      6.66 tỷ 126 m2 52,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng, ngay trung tâm hành chính quốc tế, gần các tòa nhà UOB, Vinamilk... Crescent Mall.Rất gần trường Đinh Thiện Lý 2.căn...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Tân Phú, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,9 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 135 m2 65,93 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư có DT 135m2 thiết kế gồm 3 PN, 3 toilet tại Midtown - Phú Mỹ Hưng căn hộ chung cư mới 100 phần trăm,...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 10,65 tỷ

      10.65 tỷ 126 m2 84,53 triệu/m2
      bán ngay bán lỗ căn hộ chung cư 3  phòng ngủ của M8 Midtown Phú Mỹ Hưng, nhà mới bàn giaosang nhượng căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng Q. 7...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Đường 15, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 78 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7

      6.8 tỷ 78 m2 87,18 triệu/m2
      Tọa lạc ngay con đường huyết mạch Nguyễn Lương Bằng, THE SIGNATURE còn dễ dàng kết nối với các tiện ích văn hoá giải trí trong toàn khu Phú Mỹ Hưng đáp ứng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 72 m2 43,75 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- chung cư thiết kế 2 PN + 2 WC.- DT: 72  mét vuông.- đầy đủ nội thất.- giá: 3.150 tỉ. - căn hộ chung cư nằm gần ngay trung tâm...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 7

      2.95 tỷ 69 m2 42,76 triệu/m2
      Cần tiền giải quyết công việc bên ngoài nên muốn bán ngay căn hộ chung cư Q7 Riverside, tầng cao, căn hộ góc view thoáng mát, nhà mới nhận chưa ở.Căn...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      KDC an ninh, bảo vệ 24/7h. Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Siêu thị, hồ bơi, phòng tập phòng gym, yoga, trường mẫu giáo, cấp 1,2,3 xung quanh, trường quốc...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Mỹ Phúc, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Tiên Tiên: 0938 043 *** chuyên ký gửi và cho thuê các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, penthouse, căn duplex, giá...
      Dự án Mỹ Phúc, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7

      2.46 tỷ 69 m2 35,51 triệu/m2
      Thông tin bán.- Căn gốc: 02  phòng ngủ view ra ngoài.- DT: 69 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet, nội thất đầy đủ, tầng cao thoáng mát...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!