Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,48 tỷ tại Quận 7

      2.48 tỷ 67 m2 37,02 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh dự án Q7 Riverside Đào Trí.DT: 66.66m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh view...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Do chuyển trường học cho con nên cần bán chung cư Era Town, đường 15B, P. Phú Mỹ, Q7.DT:- 80 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất, view...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Kim Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 56 m2 42,77 triệu/m2
      chung cư Riverpanorama thiết kế phong cách resort nghỉ dưỡng. Khu chung cư Cao Cấp trong Tổng Khu LACASA của An Gia.Xung quanh là chuỗi siêu thị, hồ...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 89 m2 47,76 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Green Valley:- DT: 89m2- 02 PN, 02 WC- nội thất đầy đủ- giá tốt nhất thị trường 4ty250anh/chị quan tâm hotline em Lan qua...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,78 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.78 tỷ 67 m2 41,5 triệu/m2
      Chính chủ chuyển về Vũng Tàu sinh sống bán lại chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhà mới 100 phần trăm với nội thất xịn xò như...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 7

      1.45 tỷ 45 m2 32,23 triệu/m2
      💥💥GẤP LẮM RỒI - bán ngay căn hộ chung cư- giá cực rẻ KHU VỰC .✅DT : 45m2 , gồm : pk, pb, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.💰giá rẻ nhất :...
      Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7 vị trí trung tâm Phú Mỹ Hưng với giá siêu mềm trên thị trường, nội thất chất lượng cao còn rất mới thích hợp mua...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 91 m2 41,76 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm chung cư Riviera Point, The View Riviera Point Keppal Land Q. 7, TP.HCM giá siêu mềm. liên hệ: 0917 199 ***-...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 162 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sunrise City South.ĐC: 23 Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.- Dt: 162 mét vuông,...
      Sunrise City, 23, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 144 m2 54,17 triệu/m2
      Cần bán chung cư riverside phú mỹ hưng, Q. 7.Dt 144 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh view sông lầu cao Giá 7.8 tỉL/H 0917 554 ***
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 133 m2 62,41 triệu/m2
      Scenic Valley 1 là dự án nằm tại trái tim của KĐT Phú Mỹ Hưng, liên kế Crescent Mall, Hồ Bán Nguyệt, cầu Ánh Sao nổi tiếng, là điểm du lịch của TP.Thành ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Cùng nhìn lại những dự án đã đc Keppel Land phát triển và bàn giao tại Sài Gòn để cảm nhận rõ hơn về uy tín của CĐT cùng với tiềm năng dự án và không gian...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 184 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 184 m2 40,77 triệu/m2
      * giá siêu mềm nhất thị trường! Duy nhất 1 căn.- DT: 184m2.- Tặng kèm ô xe và 2 ô xe máy.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, view trực diện sông...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7

      6.6 tỷ 112 m2 58,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Green Valley giá chỉ 6.6 tỉ bao hết để lại full đồ nội thất đẹp y hình.chung cư 3 phòng ngủ DT 112 mét vuông view hồ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 78 m2 26,29 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư BELLEZA - Q. 7DT: 78 mét vuông , phòng khách, bếp, 2 PN, 2  nhà vệ sinhGIÁ CỰC TỐT: 2 tỉ 050 (Nhà trống) pháp lí: đã...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 PN tại dự án Angia Skyline, Q. 7Thiết kế chung cư gồm 2 PN, 1 nhà vệ sinh có DT 58m2full nội thất gồm TV,...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 12 tỷ tại Quận 7

      12 tỷ 134 m2 89,56 triệu/m2
      Gia chủ siêu VIP Riverpark Premier cần sang nhượng căn hộ chung cư đẳng cấp nhất Phú Mỹ Hưng - Riverpark - Nguyễn Đức Cảnh, Q. 7 tới một vị KH cùng hữu...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Bán chung cư LuxGarden 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 370 Nguyễn Văn Quỳ, P Phú Thuận, Q. 7.- DT: 69 mét vuông.- Nội thất: Để lại nội...
      LuxGarden, 370, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!