Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7

      6.4 tỷ 145 m2 44,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 145 mét vuông Him Lam Riverside Q7.- Để lại nội thất dính tường.- SHR lâu dài.- Nhà ở sạch sẽ, nội thất gỗ tự nhiên nguyên...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Q7 SG Riverside - căn hộ chung cư vừa nhận nhà tháng 2, không có nhu cầu ở cần bán.- Mã căn S.03: 2 phòng ngủ - 2 toilet - 69 mét vuông...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Luxcity đường Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, Q. 7.- DT: 73m2, 2 PN, 2 Vệ sinh tầng cao, view đẹp.- Nhà còn rất mới, KDC cao cấp có...
      Dự án Luxcity, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      * Bán căn trệt căn hộ chung cư An Hòa 2. chung cư nằm trong tổng thể 28ha khu Nam Long Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, Tp. Sài Gòn với đầy đủ...
      Dự án Khu căn hộ An Hòa, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      căn hộ chung cư Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- đc: Đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7 kế bên trường quốc tế Nam Hồ Chí Minh, trường...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Đào Trí - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Đào Trí Q. 7Bán căn 1 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh 53  mét vuông tầng cao, view sông hướng đông Nhà...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 101 m2 47,53 triệu/m2
      hotline: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 206 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 206 m2 48,55 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay căn Penthouse Park View Phú Mỹ Hưng nhà mới lầu cao view cực thoáng mát, DT 206 m, giá 10 tỉ còn thỏa thuận cho khách mua,...
      Dự án Park View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      SỞ HỮU căn hộ chung cư CAO CẤP TẠI khu đô thị PHÚ MỸ HƯNG Sky Garden 3 DT: 70m2, 2 phòng ngủ, 2WCĐang có hợp đồng thuê 15tr/tháng (đến tháng...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,47 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 56 m2 44,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Tặng lại toàn bộ nội thất mới như hình trên cho khách mua.giá tốt nhất thị trường: 2,470 tỉ ( sổ hồng ...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 7

      8.6 tỷ 134 m2 64,18 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3  phòng ngủ loại DT lớn 134 mét vuông gồm 3  phòng ngủ chính, 1  phòng ngủ phụ cho gia nhân, 3 nhà vệ ...
      The Infiniti Riviera Point, 02, Đường Nguyễn Văn Tưởng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Bán Luxcity Q. 7.- đc: 528 Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận, Q. 7.- DT: 85m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. đầy đủ nội thất như hình.giá: 3,3 tỉ (bao...
      Luxcity, 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ chung cư Hưng Vượng 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 71 m2 27,47 triệu/m2
      Đang cần bán ngôi nhà Hưng Vượng 1.Với DT: 70,89m2. giá 1.95 tỉ.Tiện ích khu căn hộ: Ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng, KDC hiện hữu lâu đời, khu vực nhiều dân ...
      Dự án Hưng Vượng 1, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại chung cư tại Sunrise City - Nằm ngay MT đường , 23 Nguyễn Hữu Thọ , Q. 7.( chung cư nằm liên kế khu Him Lam, Phú Mỹ Hưng, Midtown,...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 2, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Scenic Valley 2 PMH.- DT: 97 mét vuông.- Thiết kế 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- full nội thất.Giá: 5,2 tỉ thỏa thuận.
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 60 m2 31,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư Tân Mỹ, P. Tân Phú Q. 7- Vị trí căn hộ chung cư: Lô A,căn hộ chung cư Tân Mỹ - Q. 7- DT:60 mét vuông, 2PN2 phòng vệ ...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Em kẹt tiền cần bán ngay chung cư Q7 TP.HCM Riverside MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q7.Anh/ chị mua sẽ nhận nhà trực tiếp với CĐT Hưng Thịnh, nhà mới...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Cảnh Viên 1 Phú Mỹ Hưng nhà mới lầu cao view cực thoáng mát, DT 120m, giá 5,5 tỉ còn thỏa thuận cho khách mua,...
      Dự án Cảnh Viên 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.