Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hưng Phúc Premier 2 phòng ngủ, 69m2.Thiết kế sang trọng, hiện đại, nội thất vào ở liền.căn hộ chung cư lầu trung...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Star Hưng Phát, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Golden Star, nội thất đầy đủ, 2  phòng ngủ.- DT: 56 m2.- 2  phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh.- nội thất đầy ...
      Dự án The Golden Star, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Sunshine City, đường Phú Thuận, Q. 7- DT 70m2 , 2  phòng ngủ 2 vệ sinh- Bàn giao nội thất cơ...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 4 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 241 m2 45,65 triệu/m2
      Bán penthouse An Gia Skyline Q. 7, Cách Phú Mỹ Hưng 5 ph di chuyển bằng xe máyTiện ích nội khu cao cấp , sang trọng phòng gym, spa, hồ bơi, siêu thị..- DT...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn Sunrise City ngay Him Lam giá cực rẻ hiện nay.DT căn hộ chung cư: - 130 mét vuông, 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Nhà đầy...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 35 phòng ngủ, 200 m2, giá 42 tỷ tại Đường 15 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 200 m2 210 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài cần bán ngay toà nhà dịch vụ tại P. Tân Quy, Q. 7DT 10x20m xây dựng 1 trệt, 1 lững 5 lầuNhà nằm vị trí đắc địa góc 2 MT đường số Tân...
      Đường 15, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 7

      5.9 tỷ 135 m2 43,71 triệu/m2
      Bán chung cư tại Happy Valley - Q. 7, HCM.Giá: 5.9 tỉ, DT: 135m.Thông tin mô tả:- Nợ NH cần bán nhanh chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng, Q. 7 với giá...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      * Tiên Tiên: 0938 043 *** - Chuyên bán và cho thuê các căn hộ Green Valley và các chung cư trong Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ.* giá ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 89 m2 76,41 triệu/m2
      - Mua trực tiếp giá gốc chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng.- Chỉ cần TT trước 20 phần trăm (~1.3 tỉ) đến khi nhận nhà tháng 12/2023.- Hỗ trợ vay 0 phần ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 7

      1.55 tỷ 45 m2 34,45 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza, đường Số 2 (gần Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu).- DT: 45m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, căn hộ góc.- giá:...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 87 m2 56,33 triệu/m2
      bán ngay CĂN Eco Green, 107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 87m nội thất cơ bản- Giá: 4,9 tỉ ( bao thuế phí , bao ra sổ )- nếu muốn cho thuê...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 7

      5.35 tỷ 99 m2 54,05 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư ECO GREENchung cư NGỘP BANK giá mềm 5TY350DT: 99MSỐ PHÒNG: 3 phòng ngủ, 2WCcăn hộ góc, VIEW ĐẸP (hướng Tây Bắc)NỘI THẤT...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,77 tỷ tại Quận 7

      1.77 tỷ 85 m2 20,83 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Era Town - Q7, view sông thoáng mát.DT: 85m2, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.Có nội thất.Nhà sạch đẹp, thoáng mát.Giá TT ...
      Dự án The Era Town, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 12 tỷ tại Quận 7

      12 tỷ 150 m2 80 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư penthouse Nam Phúc mỗi sàn chỉ có một căn duy nhất với thiết kế 4 phòng ngủ, 3 toilet. DT 150m2, nội thất luxury, hiện...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7 Hồ Chí Minh Riverside Complex - căn hộ chung cư nhận giải thưởng top 10 dự án căn hộ chung cư cao cấp tốt nhất năm 2022 mang...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      chung cư sân vườn Belleza Apartment.Vị trí thuận tiện: Với đc tại số đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7, chung cư này giúp dân cư di chuyển dễ dàng đến các...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 88 m2 29,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza, đường Số 2 (gần Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu).- DT: 88m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nội thất.- giá: 2.6 tỉ....
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 133 m2 48,88 triệu/m2
      Bán Green Valley 133 mét vuông view sân golf rẻ nhất căn hộ chung cư, 6.5 tỉ. Chính chủ 0918 889 ***- DT 133m, 3  phòng ngủ, giá 6,5ty lầu...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!