Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 143 m2 60,14 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay chung cư cao cấp The Panorama, đường Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Với DT: 143m2, chung cư thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh...
      Dự án The Panorama, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      1. Cập nhật giá mềm.Căn 2 phòng ngủ DT từ 80 mét vuông - 100 mét vuông: Từ 5,5 - 7 tỉ/căn.Căn 3 phòng ngủ DT từ 115 mét vuông...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ MT Đào Trí ngay Phú Mỹ Hưng Q7 view đẹp, vừa view sông và view hồ Bán Nguyệt.liên lạc: Em Quang 0911 750 ***.*...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận 7

      2.58 tỷ 56 m2 46,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Sky 89 1 phòng ngủ 1 toilet.DT 55.5m, view sông, đã bao gồm thuế phí và trả lại 5 phần trăm ra sổ.Vị trí liên kế Phú Mỹ...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 130 m2 42,31 triệu/m2
      Bán penthouse An gia Skyline Q. 7, Cách phú mỹ hưng 5 ph di chuyển bằng xe máy- DT : 130m2- Thiết kế : 2 PN + 2wc- Hướng Bắc- View sông & TPgiá : 5.5 tỉ có...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 117 m2 66,67 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Ground House sân vườn, Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q7.DT 93m2, sân vườn 24m2, tầng một, thiết kế 2  phòng ngủ, cổng chính hướng...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 13 tỷ tại Quận 7

      13 tỷ 180 m2 72,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Riverside khu Phú Mỹ Hưng Q7, TPTP.HCM, nhà rất đẹp, nội thất luxury mới, 180 mét vuông, view sông lầu cao, giá 13 tỉ còn...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 318 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 7

      12.5 tỷ 318 m2 39,31 triệu/m2
      Siêu rẻ - 39.3 tr/m2.chung cư Phú Mỹ Hưng, loại Penthouse cần bán.Thông tin.DT 318m2 thiết kế 1 trệt 1 lầu và 1 sân thượng.Thiết kế 3 PN.View: Hồ bơi và...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 45 m2 32,23 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn hộ góc có sổ.- Giá chỉ 1,45 tỉ.- Nhà HTCB CĐT.- giá ngộp tiền mặt 0978 394 ***
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Thiên Phú Đạt Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 88 m2 39,21 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN 2  toilet.DT: 88m2.giá 3.45 tỉ.NTP Hà Nội thất hoàn thiện cơ bản, cực kỳ thông thoáng.Tiện ích hồ bơi, xông hơi free.Có gym, nhà...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 135 m2 57,78 triệu/m2
      Happy Valley - căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng.DT: 135 mét vuông.Hướng: Chánh Nam và chánh đông.Bố trí: 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.giá:...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Mỹ Phát, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 137 m2 43,8 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Phát Phú Mỹ Hưng Q7.- DT: 137m2.- Tặng kèm ô xe và 2 ô xe máy.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, view trực diện sông và nhìn mặt...
      Dự án Mỹ Phát, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 7

      4.35 tỷ 86 m2 50,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mới nhận.86 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view sông cực đẹp - 4tỷ350.* liên hệ ngay Zalo; 0908...

      Cần bán nhanh căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư Q7 Riverside Hưng Thịnh.* Thiết kế 70 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.* Tiện ích nội khu: Có siêu...

      Sở hữu căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 143 m2 54,55 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.giá mềm nhất thị trường: 7ty8 tỉ. sổ hồng riêng đầy đủ.DT: 143m, thiết...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận 7

      8.1 tỷ 143 m2 56,65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Riverside Residence 3 phòng ngủ view căn biệt thự giá rẻ.- View căn biệt thự và sông, Đông Nam gió mát rượi.- DT:...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 316 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 316 m2 39,56 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Penthouse Star Hill Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Gần trường Đinh Thiện Lý 2 và dự án Cardinal Court.DT: 316 mét vuông thiết kế 1...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 147 m2 44,22 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư Riverside Residence Phú Mỹ Hưng, đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Hồ Chí Minh.- Nằm liên kế Trường Canada và cụm trường...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!