Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      * bán ngay trong 10 ngày.* Cần tiền nên bán ngay căn hộ chung cư cao cấp: Q7 Riverside Complex.* 67m - 2 phòng ngủ 2 toilet View sông - View...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 146 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7

      6.8 tỷ 146 m2 46,58 triệu/m2
      Chuyên mua bán chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7.1. chung cư tài chính từ 2.5 tỉ đến 3.3 tỉ. 2 phòng ngủ từ 68m đến 75m khu vực như (Sky, Hưng Vượng, Mỹ An,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 138 m2, hướng Tây - Bắc, giá 8,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 138 m2 60,15 triệu/m2
      - Bán Garden Court 1 -.Mã: Top House - Căn trên cùng.DT: 138m2 3 phòng ngủ full NT.- Sàn duy nhất một căn.- Mua một căn xài 1 sàn.- Ở là không có...
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 7

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      Phòng sang nhượng mở bán ra các căn diện thanh lý do KH mất khả năng TT tiền nhận nhà: 0911 750 ***.(1 phòng ngủ - 1 toilet).* 53m2: Giá 1.7...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá rẻ tại Quận 7

      Thỏa thuận 67 m2
      Chính chủ bán căn căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex.Giá TT: 1tỷ850 (còn bớt).DT: 67 mét vuông (2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...

      Sở hữu căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Em kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Q7 Thành phố Hồ Chí Minh Riverside MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q7.Anh/ chị mua sẽ nhận nhà trực tiếp với CĐT...

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 143 m2 52,45 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Garden Court 2, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- đc: Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS,...
      Dự án Garden Court 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Gia đình cho con trai học Hàn Quốc, bán một căn giá rẻ trong Tháng 3/2023, nhà mới 100 phần trăm, vô ở ngay, sạch sẽ, free hồ bơi, phòng gym, bãi...
      Dự án Q7 Boulevard, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT: 99 mét vuông với 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh và 1 ban công phơi đồ- đầy đủ nội thất- Hiện tại đang có HĐ...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 7

      6.15 tỷ 115 m2 53,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Grand View, đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7, HCM. Gần trường học SSG.DT: 115m2.Thiết kế: 3 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 106 m2 49,53 triệu/m2
      - chính chủ gồng lãi mệt quá cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ 3 toilet rộng 105.6m2 lầu cao - view nội khu giá lỗ chỉ còn 5tỷ250 tr bao sang...
      Dự án Sunshine Sky City , Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 128 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 128 m2
      Em chuyên bán căn hộ chung cư Green Valley giá mềm nhất thị trường hiện nay. Giá từ 4 - 5.7 tỉ tùy vị trí.- DTSD: 89m đầy đủ nội thất giá: 4 tỉ.-...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 7

      6.15 tỷ 118 m2 52,12 triệu/m2
      Khu chung cư Grand View nằm trên MT trục đường chính Nguyễn Đức Cảnh - khu Cảnh đồi, trung tâm Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển.chung cư với:DT:...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 250 m2, giá 12 tỷ tại Quận 7

      12 tỷ 250 m2 48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cực đẹp Sunrise City 250 mét vuông, thiết kế sang trọng, thoáng mát, 3 view tầm cao, Xem là ưng ý ngay chỉ xách va li vào...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 115 m2 56,53 triệu/m2
      bán nhanh The Ascentia - Phú Mỹ Hưng - Căn siêu đặc biệt có sân vườn rộng nhưng giá rẻ.DT: Nhà 78 mét vuông + 37 mét vuông sân.Thiết kế:...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 174 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 174 m2 41,38 triệu/m2
      sang nhượng Penthouse Sky Garden 3. L/H Phú Quí 0799 997 ***.+ DT 174 mét vuông kết cấu 3 tầng.+ Thiết kế 2 phòng ngủ master (có phòng thay đồ,...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 7

      12.8 tỷ 166 m2 77,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư Panorama mới 100 phần trăm giá 12,8 tỉ phú mỹ hưng, Q. 7chung cư sở hữu chiếc view sông toàn cảnh sông Cả Cấm, đoạn chảy qua Phú Mỹ...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 7

      12.8 tỷ 166 m2 77,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư Panorama mới 100 phần trăm giá 12,8 tỉ, Phú Mỹ Hưng, Q. 7chung cư sở hữu chiếc view nhìn sông toàn cảnh như hình ảnh thật đính kèm...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!