Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Đại Quang Minh, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ Sarimi ngay KDC cao cấp Sala.- 2  phòng ngủ, đầy đủ nội thất cao cấp chỉ cần mang va li vào tận hưởng...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ - Tháp S5, Tầng 6, 72 mét vuông, nội thất đầy đủ, 4,3 tỉ bao hết (sổ còn 1 phần trăm). Nhà đang có HĐ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,12 tỷ tại Quận 2

      4.12 tỷ 88 m2 46,82 triệu/m2
      Cuộc sống căng thẳng áp lực, cần một nơi chốn yên bình để nghỉ ngơi, hãy tìm đến căn hộ chung cư Tropic Garden, với không gian yên tĩnh, cộng đồng văn...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 88 m2 47,73 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư góc Tropic Garden 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh 4.2t. Nội thất hiện đại. Tháp A.liên hệ ...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 2 tầng, 320 m2, giá 60 tỷ tại Đường Ngô Quang Huy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 320 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự sân vườn hồ bơi ngay đường Ngô Quang Huy P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 14x23m, DTCN: 320 mét vuông vuông vắn.- Kết cấu:...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, 678 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2

      90 tỷ 678 m2 132,75 triệu/m2
      Bán penthouse Đảo Kim Cương, Q. 2, tháp Brilliant, căn hộ chung cư 678 m, có hồ bơi & sân vườn riêng. View 3 mặt sông. Giá 45 tỉ đồng (bao thuế giá ...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 6 tầng, 1030 m2, giá 139 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      139 tỷ 1030 m2 134,96 triệu/m2
      - Tiện ích bên trong căn biệt thự bao gồm: * DT: 18,5 x 18 (320 mét vuông) * DTSD : hơn 1000 mét vuông * Hồ bơi bình nóng lạnh...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư New City, đường Mai Chí Thọ, P. An Khánh, Q2.DT: 75m2 2 phòng ngủ.Nhà như hình nội thất đầy đủ cao cấp..Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 202 m2 222,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 202  mét vuông.- View sông trực diện trọn đời.- Lầu cao.- Hiện trạng bàn giao CĐT.-...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 64 m2 60,16 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán ngay căn hộ chung cư 2 PN nhà siêu đẹp.Giá chỉ: 4 tỉ hơn.full nội thất đẹp như hình.pháp lí rõ ràng.Em Liêm nắm tất cả căn bán ở...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,45 tỷ

      7.46 tỷ 89 m2 83,74 triệu/m2
      - Giỏ hàng độc quyền - Cập nhật liên tục hàng giờ - Cam kết giỏ hàng Top 1 thị trường cạnh tranh.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết hàng gỡ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Estella Heights, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      * Tận hưởng bình minh mỗi sớm mai tuyệt đẹp, Đông Nam vô cùng mát mẻ, chỉ căn duy nhất bán.* Cam kết giá mềm nhất thị trường, gọi Duy ngay: 0904 875...

      Chuyển nhượng căn Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền KD cần ra đi gấp chung cư 2 phòng ngủ càng nhanh càng tốt. Giá ngộp thở cam kết rẻ nhất thị trường hiện tại. Mua bán ngay gọn còn...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ góc 2 PN có giá đặc biệt nhất thị trường hiện tại và trong tương lai, cam kết không có căn nào tương tự tốt như căn này.liên hệ ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 36 m2 27,78 triệu/m2
      Đặc biệt, Tháng 4 triển khai đẹp nhất dự án.NHẤT CẬN THỊ - NHỊ CẬN GIANG - TAM CẬN LỘ.Vị trí vàng 1 MT Q. 2 & 3 mặt view Sông.Đã cất nóc (9 tầng).(tiện ích)...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 290 m2, giá 54 tỷ

      54 tỷ 290 m2 186,21 triệu/m2
      Cần bán căn 4 phòng ngủ Metropole sân vườn.- Cả dự án chỉ có một căn duy nhất.- DT 170m2 + 120 m2 sân vườn.- Sân vườn view toàn cảnh về Q1, cầu...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 55 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường 2 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền Q. 2.- DT 5x11, công nhận 55m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu.- Gồm 3  phòng ngủ, 4 toilet, phòng Làm việc, bếp tầng 1, tầng một trống...
      Đường 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở mới nên cần bán ngay căn hộ góc Citihome p.Cát Lái, Q. 2DT: 85m thiết kế gồm 3 PN 2 nhà vệ sinh hoàn thiện cơ bảngiá bán ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!