Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 165 m2, giá 37 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 165 m2 224,25 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay biệt thự trong khu Compound an ninh Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2 (TP Thủ Đức), nhà rất vừa xây dựng rất kĩ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 147 m2 149,66 triệu/m2
      DT: 147,15 mét vuông, . Căn Bìa - Ngang 7x20,5m nở hậu 7,5m. Hướng chính Nam, đối diện công viên trung tâm, cách hồ Trung tâm 100m, phía sau nhà cách...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 80 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 360 m2 222,23 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp xa hoa nhất khu - tặng nội thất đầy đủ siêu sang - nhà gỗ sồi đỏ nhập khẩu - đèn dát vàng - lô góc 2 mặt thoáng.garage + sân để 5...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 7 tầng, 500 m2, giá 210 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      210 tỷ 500 m2 420 triệu/m2
      Bán căn villa MT Xuân Thuỷ gần 500 mét vuông MT 15m xây cao 7 tầng, giá mềm call ngay 0901 838 ***- Căb villa nằm ngay MT Xuân Thuỷ tuyến đường đẹp...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Kris Vue, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Hot! Do chuyển gấp về quê ở nên gia đình cần bán lại.Nhiều căn 3 phòng ngủ căn hộ Kris Vue DT từ 100m2 đến 122m2.Tầng cao view thoáng mát.Nội thất...
      Dự án C3 PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      bán gấp biệt thự siêu sang trọng MTNB đường Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2 (TP Thủ Đức).DT: 10x20m.Hiện trạng căn biệt thự vừa xây 3 tầng nội thất...

      Bán gấp căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn xò. Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 150 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú ngay MT Đường Số 6, Khu phố 4, An Phú, Tp. Thủ Đức. Khu vực an ninh, yên tĩnh, gần sông HCM thoáng mát. Vị trí sau lưng The Vista-...
      Đường Số 6, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 2

      2.85 tỷ 71 m2 40,15 triệu/m2
      DT: 71 mét vuông, 2 PN, ban công, ban công... Giá: 2,850 tỉ.Ngoài ra còn có các căn giá mềm:DT: 48,5 mét vuông, 1 PN, ban công phơi đồ......
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 157 m2, giá 37 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 157 m2 235,67 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự COMPOUND, KHU THỜI BÁO KINH TẾ Thành phố Hồ Chí Minh, P. AN KHÁNH, Q. 2 (Đường 8m). DTKV: 8,42mx18,65m=157 mét vuông. diện ...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Đ/C: 537 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, TP. Sài Gòn.2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh giá từ 2tỷ350 (đã có sổ).- Vị trí căn hộ chung ...
      Dự án PARCSpring, 537 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 784 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 784 m2 191,33 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hồ bơi khu Compound Thảo Điền thuộc khu Compound Villa đường Nguyễn Văn Hưởng, có DT sổ 784 mét vuông, ngang 14.5m, diện tích xây...

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 278 m2, giá 48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 278 m2 172,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường số 61, P. Thảo Điền, Q. 2. - DT: 10x28m. DTCN: 277.2m2 - Kết cấu : 1 trệt + 2 lầu + Áp mái - Vị trí: Cạnh dự án Tropic Garden -...
      Đường Số 61, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 37 tỷ tại Quận 2

      37 tỷ 200 m2 185 triệu/m2
      Hiếm! Bán căn biệt thự mặt phố ngay Bùi Tá Hán. khu đô thị An Phú An Khánh - Q. 2.- DT: 10 x 20m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu.Nhà xây mới 100 phần trăm...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 13,8 tỷ tại Quận 2

      13.8 tỷ 125 m2 110,4 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 13,8 tỷ tại Quận 2

      13.8 tỷ 150 m2 92 triệu/m2
      HOT duplex thông tầng - ONE VERANDAH DTSD: 140 m² giá bán 13,8 tỉ all in logia hướng Đông Nam thoáng mát View Sông SG cực...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Sky Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 40 m2 45 triệu/m2
      Vị trí :Đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)Cách TT Q1 chỉ 5 đi ph qua cầu Tp Sài Gòn.Sông Tp Sài Gòn bao bọc xung quanh thoáng...
      Dự án Thủ Thiêm Sky, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chủ đang rất muốn bán căn căn hộ chung cư Krista 2 PN 80,2m2, lầu thấp view Landmart. Đã có sổ hồng riêng. Ngay trung tâm Q. 2. Tiện ích đầy đủ.- Hồ...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!