Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 93 m2 91,4 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư Sarimi sala giá 8.6 tỉ view TP siêu đẹp đã hoàn thiện đầy đủ nội thất.+ Lầu : 05 + DT:- Tim tường: 92.4m2- Thông...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 104 m2 74,04 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: + Là chung cư dạng 2 phòng ngủ lớn nhất dự án, view trực diện Landmark 81 đc mở bán. Tầng trung hoàn hảo để có tầm nhìn tốt nhất...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 65 m2 90,77 triệu/m2
      - Vị trí vàng giao lộ Lương Định Của và Trần Não kết nối Thủ Thiêm 1 ph- TT chỉ 1.8 tỉ nhận ngay căn 2 PN view sông tuyệt đẹp.- Tiến độ TT cực hấp dẫn cho...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 87 m2 98,86 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư Sarimi A2, đầy đủ nội thất xịn, giá 8.6 tỉ view TP siêu đẹp.+ DT:- Tim tường: 92.4 mét vuông.- Thông thủy:...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 1,59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.59 tỷ 89 m2 17,87 triệu/m2
      chung cư THE VISTA AN PHÚ TẦNG TRUNG, Q. 2- DT: 89m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi, view Xa lộ TP Hà Nội thoáng mát.- Thiết kế hiện...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 53 tr

      53 triệu 130 m2 0,41 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: + giá mềm chỉ 53tr/tháng+ View trực diện hồ bơi.+ Hiện trạng trống xem nhà đc ngay.+ nội thất đầy đủ bàn giao tốt...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 66 m2 20,46 triệu/m2
      DT: 66m2Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: nội thất đầy đủchung cư có vị trí cách Trường mẫu giáo Cỏ Ba Lá - Clover Montessori Q. 2 , cách...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nguyên căn căn hộ Citihome tại P.Cát Lái, Q. 2DT 73m gồm 2 PN 2 vệ sinhcăn hộ góc nhà mới bao thoáng mátĐầy đủ tiện...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự Căn hộ Victoria Village, 2 tầng, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 300 m2 183,34 triệu/m2
      Hàng thơm căn biệt thự đơn lập Victoria Village 300m2 3 tầng (diện tích sử dụng: 415,9m2).- Giá rẻ bất ngờ.- Vị trí nằm giữa Trương Văn Bang và Đồng...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 340 m2, giá 85 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 340 m2 250 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Fideco Thảo Điền Q2, DT 340m2 đất, 1 trệt + 2 tầng, 5 phòng ngủ, sân vườnBán căn biệt thự Fideco Thảo Điền Q. 2, có DT 340m2 đất,...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 221 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 221 m2 131,23 triệu/m2
      căn hộ thông tầng tầng hồ bơi - trực diện hồ bơi dt 221m2 - 4 phòng ngủ - 5 phòng ngủ - Giá 29 tỉ.Hình ảnh thật 100 phần trăm - View...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      Cập nhật nóng hổi căn DT 102m2 gồm 2 PN lớn, 2  phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, kết cấu bếp kín nối liền ban công vô cùng thoáng mát. call ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 100 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 300 m2 333,34 triệu/m2
      -Khu Compound,Bảo vệ 24/7,đảm bảo tuyệt đối an ninh,yên tĩnh,gần cầu HCM,hầm thủ thiêm.DT:15x20 Xây dựng Hầm Lững 3 Lầu,Có Hồ Bơi(nội thật hạng sang sịn...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 284 m2, giá 44,5 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44.5 tỷ 284 m2 156,7 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu bờ sông Trần Não, view công viên, 2 MT trước sau.- DT: 8x23m (284m), DT sàn xây dựng 490,6 m.- DT đc sử dụng thêm làm sân vườn: 60...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán 2 phòng ngủ view sông trực diện tại Masteri - nội thất mới 100 phần trăm.- Layout đặc biệt, DT lớn khoảng75m2.- Nội thất đc đầu tư tâm...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 25B - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.63 tỷ 103 m2 15,78 triệu/m2
      DT: 103 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.chung cư full nội thất dọn vào ở liền.Nội khu đầy đủ tiện ích.pháp lí rõ ràng, sang tên...
      Dự án PetroVietnam Landmark, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,19 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 55,92 triệu/m2
      Precia là "viên ngọc quý" đón trọn nhịp sống phồn vinh, khởi sinh mạch đập thịnh vượng. Tòa tháp chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi tiết sẵn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 49 m2 52,05 triệu/m2
      Precia là "viên ngọc quý" đón trọn nhịp sống phồn vinh, khởi sinh mạch đập thịnh vượng. Tòa tháp căn hộ chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi...
      Căn hộ Precia Quận 2, số 24, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!