Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk Biệt thự Sol Villas, 4 tầng, 132 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 132 m2 96,97 triệu/m2
      + Vị trí: 1145 Nguyễn Thị Định, Cát Lái, Thủ Đức, TP.HCM+ DT: 132m2 (6x22m), có sân để oto bên cạnh+ Nhà 4 tầng gồm 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái, 4  phòng ...
      Dự án Khu biệt thự Sol Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 83 m2 74,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN, VIEW TRỰC DIỆN SÔNG SG, TẦNG CAO, GIÁ 6.2 tỉ BAO 5 phần trăm RA SỔ liên hệ ngay 0935 112 ***- DT : 83  mét vuông -...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 88 m2 75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sadora Sala giá 6.6 tỉ lầu cao view sông.+ DT:- Tim tường: 88m.- Thông thủy: 82m.+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, logia,...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 217 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2

      15.5 tỷ 217 m2 71,43 triệu/m2
      Mời Anh, Chị tham khảo một số lựa chọn Penthouse, duplex thông tầng 3 - 4 - 5 - 6  phòng ngủ căn hộ Vista Verde đáng cân nhắc nhất đã đc chọn lọc...
      Dự án Vista Verde, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 300 m2, giá 72 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      72 tỷ 300 m2 240 triệu/m2
      căn biệt thự Mystery Villas, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 300m (15 x 20m).- Xây dựng: 630m (1 hầm và 4 tầng nổi, thang máy).- Hoàn thiện full nội thất.-...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2

      6.75 tỷ 135 m2 50 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 *** (Zalo/ Viber) nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm nhất.* Vị...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 49 m2 54,09 triệu/m2
      Em Linh Linh: 0906 091 ***Zalo/viber) cam kết:- Dẫn khách đi xem nhiều căn, tư vấn tận tâm, chuyên nghiệp 24/24.- Nắm toàn bộ giỏ hàng đang bán và cho thuê...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Kỉnh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      chính chủ em rất kẹt bank , cần bán ngôi nhà rất tâm đắc đc : MT đường Nguyễn Văn Kỉnh , P. Thạch Mỹ Lợi,Q. 2,TP Thủ đức. Sát ngay uỷ ban nhân dân DT :...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      Tọa lạc tại quỹ đất vàng ngay trung tâm Q. 2 hiện tại và là trái tim của TP khu Đông HCM trong tương lai, Precia là viên ngọc quý đón trọn nhịp sống phồn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 168 m2 166,67 triệu/m2
      Chuyên căn biệt thự An Phú, An Khánh Q. 2.Hiện tại Tôi đang cầm chìa khoá và chính chủ giao cho 15 biệt thự cần bán: - DT 8x20m Kết cấu Hầm , Trệt 2 lầu:...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9,32 tỷ tại Quận 2

      9.32 tỷ 104 m2 89,57 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      căn biệt thự Đảo Kim Cương thuộc Khu Villas Saigon Mystery Q. 2.- DT: 14x20. diện tích sử dụng 800 mét vuông.- Tầng hầm full đất: Phòng chiếu...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2

      3.15 tỷ 73 m2 43,16 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Cc Bộ Công An, đường số 3, P.An Khánh, TP.Thủ Đức (Q. 2 cũ).căn hộ góc, thông thủy 73m22 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      * Thủ Thiêm Zeit River - chính thức ngày 08/05/2023 chủ đầu tư sẽ nhận đặt và dự kiến chào bán vào tháng 7 tới.1/ Tổng quan dự án.- Tên dự án: Thủ Thiêm...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá mềm:DT: 48,5 mét vuông, 1 PN.Giá: 1,9 tỉ.DT: 71 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Bán chung cư The Sun Avenue, Q. 2.- DT: 51 mét vuông.- Kết cấu: 1 PN và 1 phòng tắm.- chung cư đầy đủ nội thất.- logia thoáng mát, lộng gió nhìn...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường 34 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường 34, An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 8x20m.- Công nhận 160m2.- Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu đẹp.- Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao -...
      Đường 34, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Rổ hàng chung cư Victoria Village hôm nay: 2 phòng ngủ 68m²(3,5 tỉ), 3 phòng ngủ 88m(4,7 tỉ), tin thật:Nội dung:Tọa lạc ngay trung tâm hành...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!