Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 205 m2, giá 42 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh
Giá: 42 Tỷ
Diện tích: 205 m2
Giá/m2: 204,88 Triệu/m2
522648
Mua bán
Trương Xuân Sơn
Bất động sản cùng khu vực
Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
170 tỷ
452 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
80 tỷ
340 m2
Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 tỷ
280 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2