Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 8,4 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 85 m2 98,83 triệu/m2
      Cần bán nhà Citibella Cát Lái, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 5x17m (Tổng 85 mét vuông).- Nhà xây dựng trệt + 2 lầu.- Đường trước nhà rộng...
      Dự án Citi Bella, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,9 tỷ tại Quận 2

      12.9 tỷ 130 m2 99,24 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 *** - Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Đường 20 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Villa ngay Bến Du Thuyền P. Bình An, Q. 2 - Gần Sông Hồ Chí Minh mát mẻ, công viên bến tàu Bình An. - DT : 8x15. DTCN : 120 m2.- KC : Kiến trúc Âu Châu,...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 200 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 200 m2 142,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đối diện (KĐT LAKEVIEW Song hành Q2), TP Thủ Đức !- DT : 200m2 ( 10x20). DT sàn : 340m2- Kết cấu : Trệt + 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 30 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 30 m2 48,34 triệu/m2
      căn hộ 64 Xuân Thủy, Thảo Điền, Q. 2 nội thất đầy đủ, 30m2, giá 1.45 tỉ.
      64, Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyên Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhà lk 4 tầng, 240 m2, giá 68 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      BT sân vườn Thảo Điền 68 tỉ.- Khu compound số 200 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2.- DT: 11mx22m, công nhận 240 mét vuông.- Kết cấu: 4 tầng, hồ bơi.-...
      200, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 34 tỷ tại Phố Nguyễn Ư Dĩ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 200 m2 170 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền, hẻm ô tô Nguyễn Ư Dĩ Thảo Điền, có DT đất 10mx20 = 200m2, mảnh đất vuông vắn không lộ giới. Hiện trạng có sẵn căn biệt ...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 503 m2, giá 99 tỷ tại Đường 43 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 503 m2 196,82 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp Thảo Điền villa đẹp, nhà gồm 1 trệt 2 lầu có 5 PN, sân vườn hồ bơi đẹp, đầy đủ nội thất sẵn sàng vô ở ngay.căn biệt thự đẹp mới...
      Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 43 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp khu 215 Nguyễn Văn Hưởng - DT: 10 x 20m, - DTXD 120m2 x 3 tầng = 360m2 sàn ( Gồm 5 PN, garage để 2 oto, nội thất đẹp nhà đẹp,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Tropic Garden lầu đặc biệt có sân vườn.DT: 86m2.PN: 2.đầy đủ nội thất.Giá: 4tỷ5.Ai có nhu cầu LH xem nhà: 0911 090 ***
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Dự án The Global City, Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh.DT 95m2 4 tầng.Thông tin mô tả:Soho - Khu nhà mặt tiền mang giá trị thương mại vượt bậc của The...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Ngọc Hoàng Tuấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 43 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Chủ gửi bán biệt thự góc 2 MT đẹp - khu đô thị An Phú An Khánh, P. An Phú, Q2, Sài Gòn.1. Vị trí khu đô thị An Phú An Khánh - góc 2 MT nội bộ - DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu đô thị An Phú An Khánh, 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 200 m2 170 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đẹp An Phú An Khánh.- DT 10x16m, đường 18m, bìa đỏ giá 215 tr/m (34,4 tỉ).- DT 10x20m, đường 12m, giá 170 tr/m (34 tỉ).- DT 10x20m,...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ 0901 022 ***Ms. Hoàng...

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 78 m2 73,08 triệu/m2
      #MasteriThaoDien[B.Á.N] chung cư TẠI MASTERI THẢO ĐIỀN - TP. THỦ ĐỨC* chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh DT 78m2= CHỈ VỚI: 5ty7* TẦNG CAO -...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 353 m2, giá tốt tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 353 m2
      Cập nhật tháng 5/2023:The River Thủ Thiêm.- chung cư thiết kế căn hộ góc 4PN, 3 nhà vệ sinh, 1 kho, ban công. nhà bếp khô và bếp ướt.- Tổng DT:...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      đc: 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TPSài Gòn.Nhà đc trang bị đầy đủ nội thất, chủ mới nhận nhà xong chỉ cần xách va li vào ở.giá: 3 tỉ 6 bao hết thuế...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Parkland Apartments, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      - Chính chủ bán chung cư Parkland An Phú, liên kế Masteri An Phú, Vincom Mega Mall. Vị Trí thuận tiện di chuyển qua các khu vực trung tâm như: Thảo Điền,...
      Dự án Parkland Apartments, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!