Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 140 m2, giá 33,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 140 m2 239,29 triệu/m2
      * Khu Biệt lập, sang trọng, an ninh dân trí cao.Nằm ngay ngã ba Thảo Điền và Xuân Thủy.căn biệt thự nhỏ xinh, mới hoàn công.- DT 140m2 (7x20m).- 5 PN,...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 55 m2 46,37 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/m2.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualkey 2 - 3 phòng ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 155 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 155 m2 290,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt tiền liên kế Q. 2 Thạnh Mỹ Lợi - Bình Trưng Tây.Khu Compoud TP.HCM Mystery Villa.DT đất: 10x15,5m - xây dựng full ngang 10m, Tây ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 64 m2 25 triệu/m2
      chung cư CENTANA THỦ THIÊM, Q. 2DT: 64mDTSD: 64mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmHướng hướng Tây NamNội thất cơ bảnpháp lí: sổ hồng riêngchung cư có vị trí...
      Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 234 m2, giá 39 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 234 m2 166,67 triệu/m2
      căn biệt thự kiến trúc hiện đại, rất đẹp, ngay MT đường thông thoáng, khu người nước ngoài cư trú.- DT: 8,7x27m, Công nhận: 233,6m2.- Kết cấu: căn biệt ...
      Đường Số 9, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 770 m2, giá 227,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      227.15 tỷ 770 m2 295 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự DT 770m2.View trực diện sông Tp Sài Gòn.Gần chợ Thảo Điền.Vị trí ngay MT đường Nguyễn Văn Hưởng.
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 145 m2, giá 30 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 145 m2 206,9 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự sau chung cư The Vista P. An Phú Q. 2 giá 30 tỉ- DT đất: 8,6m x 17m = 145 mét vuông, tổng diện tích sử dụng: 263m2- Nhà xây...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Giảm ngay 50tr trong tháng! Cần bán chung cư thương mại, căn hộ Bộ Công An, Bình An, Q2 (rất ít căn thương mại).* Thuận tiện để gia đình ở + cho thuê hơn...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại Đường 57 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn khu dân cư An Phú, Q. 2, 200m2, 3 tầng, 5 PN, nở hậu, view công viên và sông, gần đảo Kim Cương. call ngay: 0913 759 ***.+ DT...
      Đường 57, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 357 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 357 m2 308,13 triệu/m2
      BÁN VIÊN KIM CƯƠNG GIỮA LÒNG THẢO ĐIỀN. Q. 2- DT đất 357m2 ( 17mx21m)- Vị trí: Góc 3 MT, khu compound, Nguyễn Văn Hưởng. P. Thảo Điền.- Kết cấu nhà: Trệt, 2...

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 144 m2, giá 30 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 144 m2 208,34 triệu/m2
      Bán Villa ngay Bến Du Thuyền P. Bình An, Q. 2 - Gần Sông Tp TP.HCM mát mẻ, công viên bến tàu Bình An.- DT : 8 x18m - KC : Trệt, lửng, 2 lầu.- Nhà đẹp, chi...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      chung cư khu cư xá Điện Lực đường Trần Não, P Bình An, Q. 2.Vị trí MT đường Trần Não, trung tâm Q2. Khu vực có bảo vệ 24/7 an ninh cực yên tĩnh.DT...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 650 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 650 m2 169,24 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự 56 Ngô Quang Huy P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 110tỉ.- DT 17x39 công nhận 650 mét vuông SHR cá nhân, vuông vắn, không lỗi...
      56, Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu BĐS Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị, đến tháng 07/2025.Dành cho những KH chọn căn đầu tiên!Ra mắt chung cư hạng sang...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Giỏ hàng cập nhật nhiều căn giá siêu tốt trực tiếp chính chủ tháng 5/2023.Văn phòng KD chuyên sang nhượng dự án Estella Heights An Phú.- Loại căn hộ ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 135 m2 45,93 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Imperia An Phú 135 mét vuông.3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh; hoàn thiện cơ bản.View thoáng, 3 phòng đều đón gió/ ánh...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ An Khang, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      DT: 105 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, 2  toilet, bếp, phòng ăn, logia...giá siêu mềm nhất: 4,250 tỉ.sổ hồng riêng.Tiện ích:- căn hộ chung...
      Dự án An Khang, Đường Số 19, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Thủ Thiêm Zeit River còn ít suất 2 phòng ngủ mua trực tiếp CĐT - giá cực rẻ khu vực Thủ Thiêm.Thông tin dự án - Thủ Thiêm Zeit River.- CĐT: Tập đoàn...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!