Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 180 m2, giá 45 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 180 m2 250 triệu/m2
      - Cần bán nền căn biệt thự 10x18m tại dự án Mystery Villas Q. 2,- Đối diện TTTM, dịch vụ.- Tây Nam, nhìn ra sông HCM.- Đường 2 oto tránh nhau.- giá bán:...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn biệt thự đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- DT: 8 x 15m, công nhận 120m2.- Kết cấu: 3 lầu, đầy đủ nội thất cao cấp.- pháp lí:...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 180 m2 222,23 triệu/m2
      Villa thiết kế thoáng, hiện đại.- DT 180m2 (10x18m)- Kết cấu: garage Trệt 2 Lầu Áp mái- SHR đã hoàn công - Vị trí: Nội khu đường rộng 12m, khu an ninh dân...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường 20 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 200 m2 147,5 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự đường 20, P. Bình An, Q. Thủ Đức.8x15m 4 tầng.Giá 29,5 tỉ thỏa thuậnVị trí này đẹp , ngay đường 20, ga tàu thuỷ Bình An, Trần...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Đỗ Thị Minh Phường Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 162 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 162 m2 234,57 triệu/m2
      căn biệt thự góc 2MT Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 9 x 18m.- Kết cấu: 4 Tầng (Có bể bơi) nhà xây rất đẹp.- Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo....

      Sở hữu ngay nhà lk 200 m2, giá 52 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 200 m2 260 triệu/m2
      căn biệt thự thiết kế hiện đại.Khu C Gần Công viênDT 200m2 (10x20m)Kết cấu trệt 2lầu áp mái, 5  phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, có thang máyKhu vực...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận 2

      3.97 tỷ 54 m2 73,36 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán lỗ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ xịn, view sông hướng Đông Nam nhìn sông và cầu Phú Mỹ.Dự án gần trung...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 126 m2 226,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà xây thô dự án SG Mystery : xây dựng tầng hầm + 4 tầng nổi1/ ngôi nhà xây thô 7x18m : giá 28,5 tỉ 2/ ngôi nhà 7x18m bàn giao hoàn thiện...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - Phòng khách - Bếp - ban công - ban công đầy đủ. Nhà hướng ban công thoáng mát.- Giá:...
      Dự án Blue Sky Tower, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 49 m2 102,05 triệu/m2
      Cập nhật một số căn giá mềm nhất giỏ hàng hơn 120 căn đa dạng đầu tháng 4/2023.a/c KH, các bạn môi giới quan tâm LH em Brian 0944 679 ***.1. Căn...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 21,6 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.6 tỷ 135 m2 160 triệu/m2
      Sắp ra mắt chung cư hạng sang Zeit River: chung cư hạng sang Hàn Quốc đẳng cấp tại KĐT Thủ Thiêm.call ngay em Thanh 0977 680 *** - hỗ trợ tư vấn, đăng ký...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Trần Bạch Đằng, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 184 m2, giá 44 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 184 m2 239,14 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đẹp góc 2 MT sát Trần Não ngay trung tâm P. Bình An, Q. 2.- DT: 8x23m, công nhận: 184 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Số 33, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 503 m2, giá 102 tỷ tại Đường 43 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      102 tỷ 503 m2 202,79 triệu/m2
      căn biệt thự đờng số 43, P. Thảo Điền, Q. 2 (ảnh minh họa).- DT: 20 x 25m.- Hiện Trạng : Sân Vườn Hồ Bơi, 1 Trệt - 1 Lầu - Áp Mái thiết kế hiện đại sang...
      Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 430 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 430 m2 255,82 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự Thảo Điền Q. 2 siêu vip góc 2MT đường lớn 17x24 công nhận 430 mét vuông chỉ 110tỉ.- Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân vườn hồ bơi,...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,4 tỷ tại Quận 2

      12.4 tỷ 130 m2 95,39 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ chung cư 3 PN có giá siêu mềm nhất hiện tại trên thị trường, chính chủ thiện chí bán ngay, đặc biệt đã có SHR.LH Trình: 0777 396...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 65 m2 60,77 triệu/m2
      chính chủ dễ thương gửi bán căn 2  phòng ngủ Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền.- Giá bao khu Masteri: 3.95 tỉ bao thuế phí, sang tên, sổ sẵn sàng.- Giá...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 96 m2 65,63 triệu/m2
      Rổ hàng tháng 05/2023 căn hộ chung cư 02 PN tại The Estella:- Tầng thấp, DT 96m2, đầy đủ nội thất, giá 6,3 tỉ bao phí bên bán.- Tầng trung, DT 105m2,...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!