Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 222 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 222 m2 157,66 triệu/m2
      + [55] VILLA 3 TẦNG ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HƯỞNG, P. THẢO ĐIỀN - VILLA DT LỚN 222M2=6M NỞ HẬU 16 * 21,5M - NỞ HẬU TÀI LỘC VỚI 6 phòng ngủ 5 toilet,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      - DT: 5x20m xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Nhà Đông Bắc.- Sàn gỗ, bếp, phòng ăn tầng một bằng gạch men;- Khu vực dân cư để 2 chiếc ô tô bên ngoài và cây xanh...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 74 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      74 tỷ 300 m2 246,67 triệu/m2
      căn biệt thự Mystery Villas, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 300m (15 x 20m).- Xây dựng: 630m (1 hầm và 4 tầng nổi, thang máy).- Hoàn thiện full nội thất.-...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 188 m2, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 188 m2 109,05 triệu/m2
      - Thông tin trực tiếp chính chủ - miễn trung gian - Hỗ trợ chủ động đàm phán chính chủ.- Căn sân vườn này có suất đậu oto ạ.- giá đầu tư năm 2023: căn hộ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 320 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      320 tỷ 1750 m2 182,86 triệu/m2
      * Một vài thông tin để quý a/c KH tham khảo.- căn biệt thự sân vườn hồ bơi cao cấp trực diện sông khu 189D Nguyễn Văn Hưởng (khu jonathan Hạnh Nguyễn),-...

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Đường Số 7 sau Song Hành - P. An Phú - Q. 2(cũ) nay là TP.THỦ ĐỨC .- đc: 90 đường số 7- DT : 10 x 16m - CN : 160 m2 - Kết Cấu : Hầm Trệt...
      Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 75 m2 71,34 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền - View Landmark lung linh - Nhà có sẵn nội thất đầy đủ mới như hình ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 85  mét vuông.- Lầu cao, view sông Q1.- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Giá 11.5...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 2 tầng, 364 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 364 m2 82,42 triệu/m2
      Cần tiền, bán ngay biệt thự đơn lập khu compound Phố Đông Village - 1145 Nguyễn Thị Định Q. 2, toàn khu chỉ có vài căn.- biệt thự sở hữu vị trí đẹp, gần...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Dự án The Global City, Q. 2, HCM.Thông tin mô tả:Soho - Khu căn nhà phố mang giá trị thương mại vượt bậc của The Global City.- DT: DT 95m2 4 tầng. 95 -...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Ngọc Hoàng Tuấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      đặt chỉ từ 300TR-500TR CÓ HOÀN LẠICơ hội đặc quyền sở hữu nhà Thủ Thiêm với CHÍNH SÁCH và MỨC giá mềm NHẤT, không thể bỏ lỡ Quý 2 này Điểm nổi bật của...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 228 m2, giá 23 tỷ

      23 tỷ 228 m2 100,88 triệu/m2
      Bán Garden Villa Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2, tháp Bora Bora, tổng DT 228  mét vuông, xây dựng căn hộ căn hộ thông tầng gồm 3 PN rộng 175...

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ DT 88m2 khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Sài Gòn.- 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách,...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 86 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 300 m2 286,67 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn biệt thự khu Tp TP.HCM 5 compoud River Mark MT đường Trần NÃo, P. Bình An Q. 2 chỉ 86tỉ- DT: 15x20 trệt 2 lầu, thiết kế Tân Cổ Điển...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      Tư vấn giá trị lâu dài: 0914 992 ***.Tư vấn giá trị LN cao: 0914 992 ***.Tư vấn bất động sản cao cấp trung tâm: 0914 992 ***.* Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 196 m2, giá 25 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 196 m2 127,56 triệu/m2
      Giảm mạnh 5ty bán gấp.Bán căn biệt thự MT đường chữ Thảo Điền - Q. 2.- DT: 13x15m.- Công nhận: 196 mét vuông.- Đang có HĐ thuê: 3000.- Giá: 30 tỉ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Rổ hàng tháng 05/2023 chung cư 02  phòng ngủ tại Estella Heights:- Tầng trung - 89m2 - đầy đủ nội thất - giá 7,2 tỉ bao phí bên bán.- Tầng trung -...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 508 m2, giá 102 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      102 tỷ 508 m2 200,79 triệu/m2
      Bán villa siêu đẹp MT P. Thảo Điền, Q. 2.- DT đất: 508 mét vuông (20m x 25m).- Nhà 2 lầu + áp mái.- Gồm: Sân vườn, hồ bơi, 5 phòng ngủ,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!