Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.call ngay để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0902 985 *** em Phương (24/24).Ở đâu giá rẻ, tôi có giá rẻ hơn.Tôi cam kết:...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 104 m2 63,47 triệu/m2
      Nhà đẹp hơn trong hình, chính chủ bán ngay với giá có 1 - 0 - 2 thị trường, nhà đang trống sẵn SHR, công chứng mua bán đơn giản nhanh chóng.liên hệ ngay...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 98 m2 64,29 triệu/m2
      * Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.* Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành trách nhiệm.* Thông tin chung cư:- DT:...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      Cần bán nhà Citibella Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức), MT KD đường rộng 24 mét (Đường 35-CL)- DT: 5x17m (Tổng 85  mét vuông)- Đường trước nhà rộng...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 1300 m2, giá 169 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      169 tỷ 1300 m2 130 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự Thảo Điền Q. 2 chỉ 169tỉ DT đất 1.300m2 tin thật 100 phần trăm- DT đất: 30x45 vuông vắn, không bị lộ giới- Kết...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 5 tầng, 95 m2, giá tốt tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 95 m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố thương mại hoa hậu có vị trí đẹp nhất dự án The Global City An Phú Q. 2:+ DT 5x19.+ Hoàn thiện 5 tầng (dự kiến bàn giao vào...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 12,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.4 tỷ 120 m2 103,34 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá bán ngay biệt thự phố vườn MT đường Phượng Vỹ trục đường chính 20m đẹp nhất khu Phố Đông Village, đối diện công viên, đài phun nước.- DT...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 58 m2 31,9 triệu/m2
      CĐT Kiến Á uy tín với những dự án đã phát triển như: căn hộ chung cư cao cấp Imperia An Phú, căn biệt thự Ventura, căn nhà phố Citi Bella 1 và 2, căn...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 70 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 186 m2 376,35 triệu/m2
      Siêu phẩm Sky Garden Villa view sông đẹp nhất The River Thủ Thiêm.Vị trí chung cư view trực diện sông TP.HCM, Landmark 81, cầu Ba Son, Khu CBD vĩnh viễn...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 59 m2 118,65 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 806 m2, giá 335 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      335 tỷ 806 m2 415,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Compound Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, Q. 2 TP Thủ Đức.- biệt thự có DT lớn nhất 806 mét vuông.- Có nhà Chủ tịch/ Nguyên Thủ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,56 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.56 tỷ 76 m2 99,48 triệu/m2
      Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đặc địa: 628A MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. TP.HCM (Kế bên...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 67 m2 48,51 triệu/m2
      Cần bán Căn Thương mại CC Bộ Công An Trần Não, Q2.Căn tầng thấp, đang chờ ra sổ, có thể vay NH. DT 67 mét vuông, 2PN_2 toilet.Vị trí tốt, xung...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 126 m2, giá 29 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán nhanh căn biệt thự hiện đại khu compound đường số 30B, Bình An, Q. 2.* DT: 7x18m, công nhận 126m2.* Kết cấu: Trệt 2 lầu áp...
      Đường Số 30B, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 226 m2, giá 28,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.3 tỷ 226 m2 125,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ thông tầng The River Thủ Thiêm Q. 2 cực kì đẳng cấp, số lượng giới hạn tại Thủ Thiêm.Tổng DT: 226 mét vuông, thiết kế 3 đến...

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 87 m2, giá 13 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 87 m2 149,43 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền KD cần bán căn nhà phố thương mại shophouse góc 2 MT đường trục chính 24m, hiện đang cho thuê hợp đồng dài hạn tháng 27 tr.DT đất:...
      Dự án Citi Bella, Đường 35CL, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 224 m2, giá 28 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 224 m2 125 triệu/m2
      Bán villa lô góc đường số VIP Bình Trưng Đông, Q2, 224m2, 3 tầng, 6 phòng ngủ, vị trí đẹp, đối diện Lakeview City, 28 tỉ. call ngay: 0913 759 ***.+...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 148 m2 81,09 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư 03 PN tại The Estella tháng 05/2023:- Tầng trung, DT 148 mét vuông, full nội thất, giá 12 tỉ bao phí.- Tầng trung, DT...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!