Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 270 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 270 m2 222,23 triệu/m2
      Chủ thân kẹt tiền cần rao bán ngay biệt thự compound Bình An, tâm huyết tỉ mỉ từng chi tiết.Toạ lạc: Trần Não, P. Bình An, Q. 2, TP Thủ Đức.- DT: 15m x...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 179 m2, giá 13,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.4 tỷ 179 m2 74,87 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Sẵn xuất oto dưới hầm rất hiếm (có thể giao dịch với giá trị cao hoặc cho thuê).+ Hiếm vì là căn hộ góc cùng logia dạng full kính lớn...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 240 m2 187,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Chính chủ ngay Nguyễn Hoàng, P. An Phú Q2, TP Thủ Đức, DT 12x20m = 240m2, 1 trệt 2 lầu + DT: 12 x 20m = 240m full thổ cư+ Kết cấu: 1 trệt...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2

      12.8 tỷ 125 m2 102,4 triệu/m2
      Giao dịch ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tháp mới Estella Heights - 125 mét vuông - giá 12.8 tỉ - lấy thông tin ngay: 0914 992 ***Ms Quỳnh...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 98 m2 72,45 triệu/m2
      - Bán hoặc cho thuê siêu phẩm 2 căn.- Penthouse D'Lusso - Q. 2.- penthouse căn hộ thông tầng lớn view sông trực diện siêu đẹp.- Kết cấu: 5 phòng ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 33 tỷ

      33 tỷ 170 m2 194,12 triệu/m2
      4 phòng ngủ Metropole bán, giỏ hàng 7 căn:1. Lầu thấp view hồ bơi, Q1, cầu Bason giá 33 tỉ không bao 5 phần trăm sổ.2. Lầu trung, view cầu Bason...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 90 mét vuông, The Sun, Mai Chí Thọ Q2.Bán căn hộ chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q....
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 4 phòng ngủ, 315 m2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 315 m2 79,37 triệu/m2
      Chính chủ dư dùng, nhà dễ xem 24/24 L/H em Quang 0909 761 ***- siêu hiếm căn hộ góc 4 PN siêu rộng; quá phù hợp với Gia đình 6 - 8 thành viên, hoặc Gia...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      Cần bán căn 03 PN view trực diện sông đỉnh cao, gia chủ cần tiền nên bán.Dự án gần TTTM Vincom, gần các trường học Quốc Tế.Di chuyển đến Q. 1 chỉ mất...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City)

      9.7 tỷ 93 m2 104,31 triệu/m2
      Empire City dự án phát triển bởi chủ đầu tư Kepple land.E, Yến đang đc ký gửi một căn hộ 2 phòng ngủ tầng tiện ích có giá cực kỳ tốt.chính chủ cần...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận 2

      1.96 tỷ 71 m2 27,61 triệu/m2
      Gần khu Cát Lái, tặng toàn bộ nội thất sang trọng, xung quanh tiện ích đầy đủ.pháp lí sở hữu lâu dài.
      Dự án Citi Home, Đường 10C, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp căn biệt thự khu An Phú An Khánh như.Vị trí: Khu A, đường số 7 ngay sau đường song hành, giao thông thuận tiện. KDC an ninh.Kết cấu: Nhà...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 95 m2, giá 35 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Giỏ hàng nôi bộ tốt nhất The Global City. Thấp hơn 20 phần trăm các căn cùng dãy liên lạc: 0909 964 ***- LK1 giá thấp hơn 5 tỉ.- LK 2: 2 Suất nội bộ...
      Dự án The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      Quý khách chỉ cần mua căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 tại D'lusso Q. 2 có 102 tại khu vực này thì sẽ cảm nhận giá trị sống sẽ tốt và đầy đủ trong...

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 700 m2, giá 140 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 700 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự Thảo Điền Q. 2 chỉ 140tỉ nhà sát đường Xuân Thuỷ, phô đi bộ tương lai.- DT: 25x28 công nhận 700 mét vuông thổ cư...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tầng đẹp nhà mới tinh.- Giá chỉ 4 tỉ bao thuế phí.- DT 68,5m2, view thoáng.* Ngoài ra em còn giỏ...

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 145 m2, giá 10,6 tỷ tại Quận 2

      10.6 tỷ 145 m2 73,11 triệu/m2
      LH phòng kinh doanh: 0933 872 *** Đông Anh.----------------------------------------------Giỏ hàng Estella Heights cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực...
      Dự án Estella Heights, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Hotline Phòng Kinh Doanh Estella Heights Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 6 phòng ngủ, 330 m2, giá 103 tỷ tại Quận 2

      103 tỷ 330 m2 312,13 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Penthouse tòa Opera thuộc The Metropole Thủ Thiêm, Q. DT sàn 200 m2 ( Trần cao 6.2 mét có thể làm Loft)DT tầng SkyRoof: 131m2căn ...
      Dự án The Metropole, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!