Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 353 m2, giá 65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 353 m2 184,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ có sân vườn độc nhất tại The River Thủ Thiêm Q. 2 cực kỳ đẳng cấp, số lượng chỉ 2 căn.Tổng DT: 353 mét vuông,...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 274 m2, giá 59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 274 m2 215,33 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Villa compound ABC Trần Não nhà đẹp như hình, xem nhà 24/24, thỏa thuận cho khách thiện chí.Thông tin chi tiết:Vị trí: Khu compound an...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Đỗ Thị Minh Phường Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Em Yến chuyên thị trường Thủ Thiêm nắm rõ các dự án.Hiện tại ở dự án Metropole đang có một số căn có mức giá cực kỳ tốt cho đầu tư.Phân Khu...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 95 m2, giá 39 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 95 m2 410,53 triệu/m2
      Siêu đô thị quốc tế tại P. An Phú Q. 2.Quy mô 117 Ha gấp 3 lần vinhome Grand Park.KĐT lõi trung tâm Q. 2.Downtown thứ 2 không ngủ sau Nguyễn Huệ.Tiện ích...
      Dự án The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 83 m2 92,78 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán lại căn 2 phòng ngủ lầu cao nội thất đầy đủ đang sẵn có hợp đồng thuê dài hạn 5 nămThu nhập mỗi năm 456tr đc trả 1 lần/nămcăn...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông), 2 phòng ngủ

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Hiện em đang có cái chung cư trong KDC 10 mẫu ngay khu căn biệt thự lak view và khu căn biệt thự độc lập của Khang Điền ngay ngã ba đường Nguyễn Duy...
      Dự án Blue Sky Tower, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 54 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      chung cư mới bàn giao hồi T5/2022. Đã có SHR sở hữu lâu dài. - Hiện đang cho thuê 12tr/tháng. hợp đồng thuê đã ký đến năm 2024. - Tiện ích nội khu đầy đủ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 280 m2, giá 60,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60.2 tỷ 280 m2 215 triệu/m2
      *Một số nền giá siêu mềm:-căn nhà phố: ( 7x18) giá 210tr/ mét vuông - hướng Đông Nam ( 7x20) xây 5 giá chốt 185tr/ mét vuông - hướng Tây ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 93 m2 58,07 triệu/m2
      Chuyên bán Masteri Thảo Điền, 03 PN, SHR lâu dài.giá mềm 5,4 tỉ/ view sông trực diện.- Nhà đẹp, view thoáng, logia rộng.- Tháp trung tâm, Nằm ngay vincom,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 188 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Tuyển - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 188 m2 159,58 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự thiết kế theo phong cách Nhật.- Chính chủ gửi bán: biệt thự đẹp tại Tp. Thủ Đức.- DT: 188m2, 14 x 15m nở hậu 16.5m.- Nhà 1 trệt 2...
      Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 126 m2, giá 30 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 126 m2 238,1 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 MT khu compound cao cấp 280 Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2- Khu căn biệt thự 280 Lương Định Của là khu nhà ở cao cấp, an ninh 24/24,...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 88 m2, hướng Đông - Nam, giá tốt tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 88 m2
      CHÍNH THỨC 5/5 NHẬN GIỮ CHỖ TOÀ T2 ĐẸP NHẤT - TẦM NHÌN VIEW SÔNG SIÊU ĐẸP VỀ LANDMARK 81 & BITEXCO***đặt căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ -...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 74 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      74 tỷ 300 m2 246,67 triệu/m2
      căn biệt thự Mystery Villas, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 300m2 (15 x 20m).- Xây dựng: 630m2 (1 hầm và 4 tầng nổi, thang máy).- Hoàn thiện full nội thất.-...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 2

      1.78 tỷ 70 m2 25,43 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Masteri An Phú - Q. 2.- đc: Số 175 Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q. 2.- Căn 2 phòng ngủ 2 toilet.- Nội thất trang...
      Masteri An Phú, Số 175, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 61 m2 37,71 triệu/m2
      Q. 2 Chủ gửi bán chung cư Homyland2 , đường Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây - DT chung cư là 61 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet , tầng...
      Dự án Homyland 2, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 280 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trúc Đường - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự căn hộ góc, MT bờ Sông Tp TP.HCM. DT: 27m x 12m, Giá chỉ 30 tỉBán biệt thự Góc 2 MT bờ Sông Tp TP.HCM, P. Thảo ĐIền, Q. 2- DT đất:...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      1
      Thiệu Hưng Thảo Điền 1979 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 86 m2 139,54 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư cao cấp trực diện sông Saigon - The River Thủ Thiêm Q. 2, thuộc line 1 cận sông nhất nên sở hữu tầm nhìn view vĩnh viễn, thừa hưởng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 93 m2 91,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ DT 88m - 92m2 khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, TP.HCM.- 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Sarimi Sala, 72, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!