Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 638 m2, giá 77 tỷ

      77 tỷ 638 m2 120,69 triệu/m2
      Bán căn penthouse rộng nhất Đảo Kim Cương, đc ghép từ 2 căn penthouse.- Thiết kế thông tầng dạng căn duplex (Tầng 16 + 17).- Đặc quyền 2 ô đậu xe liên tiếp...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết chung cư:- 2 phòng ngủ; 2 phòng vệ sinh.- DT: 83m2.- Nội thất...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Chính chủ - chung cư Cetana MT Mai Chí Thọ.- Thông tin mô tả.- đc: 36 Mai Chí Thọ, khu phố 2, P. An Phú, Q. 2.- DT: 82.6 mét vuông.- Số PN: 3.- Số...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Mô tả thông tin. Đặc biệt: Không thống kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá siêu mềm nhất cho KH, nhiều chính chủ đang ngộp NH, truy quét tiền... Cam kết hình...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 209 m2, giá 40,5 tỷ tại Đường 43 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40.5 tỷ 209 m2 193,78 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự An Phú Q. 2.Nằm ngay BV quốc tế Mỹ(AIH), ngay trục đường Nguyễn Hoàng.DT: 209 mét vuông, 10 x20.pháp lí: SHR.Giá 40,5tỉ...
      Đường 43, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 48 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lỗ.- Đông Nam thoáng mát.- MT đường Mai Chí Thọ.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, BBQ,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 135 m2 170,38 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ Opera Metropole.- DT 135m2.- View sông và cầu Bason.- Đã TT 30 phần trăm.- giá 23 tỉ bao thuế và...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Thủ Thiêm Green House - MT Võ Chí Công Q. 2.Đăng ký suất mua nhà ở xã hội Q. 2 hot nhất TPHồ Chí Minh.Hướng dẫn quy trình thủ tục, làm hồ sơ: 0909 399...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 2

      3.99 tỷ 76 m2 52,5 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 phòng ngủ THỦ THIÊM Q2, VIEW SÔNG, giá mềmBán chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế khu Thủ Thiêm đắt...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 144 m2 76,39 triệu/m2
      Nắm chắc rổ hàng làm việc chính chủ - thông tin chính xác Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ duplex thông tầng DT rộng, đã đc thiết kế mở bếp và làm...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.2 tỷ 93 m2 98,93 triệu/m2
      Cập nhật ngày 28/04/2023, Ms Phương (DN Realty) SDT 0907 913 *** đã làm thị trường Empire City đc 6 năm, tư vấn chọn căn theo nhu cầu, tham quan và xem view...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới sạch đẹp.DT: 73 mét vuông.giá: 3tỷ8.Phòng có 2 phòng ngủ 2 toilet siêu tiện lợi.Full NT tất tần tật Sử dụng nội thất...

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Lakeview City Q. 2, Song Hành, cao tốc LT - DG.- DT: 100 mét vuông xây dựng 1 trệt và 3 lầu.- Giá 15.5 tỉ.- Hướng Nam View...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 805 m2, giá 330 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      330 tỷ 805 m2 409,94 triệu/m2
      Bán biệt thự view sông cực đẹp, nằm ở đoạn chính của vòng cua sông sài gòn. Hay nói vui là bạn nên chọn mua 1 vị trí để câu cá trị...
      189 Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 250 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 250 m2 140 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự siêu rẻ khu 204 Nguyễn Văn Hưởng, p Thảo Điền, Q2 giá 35 tỉ-DT 250m2- Mt 15x16m - Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 5 PN- Xung quanh là...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 307 m2, giá 120 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 307 m2 390,88 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự góc 3 MT khu Compound Thảo Điền.- đc: Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 17 x 21m. Công nhận: 307 mét vuông.- Kết cấu:...

      Cần bán gấp chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 18,1 tỷ

      18.11 tỷ 143 m2 126,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN tại D'Edge cần tìm chủ nhân mới (Suất này NNN mua đc):- DT tim tường: 143m2- View sông trải dài tầm nhìn về hướng Rạch Chiếc rất đẹp...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp phải bán gấp chung cư 2 phòng ngủ Masteri - giá siêu mềm nhất thị trường masteri dưới 4ty5 (bao phí )- Nhiều tiện ích khi...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!