Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 1 tầng, 200 m2, giá 35 tr tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 triệu 200 m2 0,18 triệu/m2
      Cho thuê villa khu nội bộ đường Trần Não, KDC gần sông Thành phố Hồ Chí Minh không khí trong lành mát mẻ, cư dân an ninh+DT: 12x14m+Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Nguyễn Thế Thiện Vinh Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN, bếp, phòng ăn, 2 logia...Giá: 3,5 tỉ.DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:65m: 1 phòng khách, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.full nội thất cao cấp, view thoáng - Giá 2.9 tỉ.88m: 1 phòng khách, 3 PN,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 2800 m2 31,43 triệu/m2
      Bán biệt thự đẹp nhất Khu Compound Thành phố Hồ Chí Minh Mystery - Vị trí siêu đẹp, siêu sang, siêu thơ mộng+ DT: 14X20m + XD: 1 TRỆT + 3 LẦU+ Thiết...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 800 m2, giá 650 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      650 tỷ 800 m2 812,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn biệt thự góc 3MT khu Sala P. Thủ Thiêm Q. 2 chỉ 650tỉ.- Góc 3 MT nội thất đầy đủ, 800m2 sổ hồng riêng, hoàn công chỉ 650tỉ.- Khu...
      Dự án Đại Quang Minh, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 168 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 168 m2
      Bán căn hộ thông tầng căn hộ chung cư Vista Verde Siêu đẹp, Tầng 5 và 6, DT 168 mét vuông gồm 1 Trệt và 1 Tầng Lửng, Thiết kế 3 PN, 3  nhà ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Hùng Cát Lái Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Mô tả thông tin.Đặc biệt: Không thống kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá siêu mềm nhất cho KH, nhiều chính chủ đang ngộp NH, truy quét tiền... Cam kết hình...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá 39 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 300 m2 130 triệu/m2
      Chủ gấp hạ còn giá 51 tỉ (gốc 39 tỉ + nội thất 15 tỉ + lãi bank 2 năm) chủ lỗ to luôn rồi.Chủ gửi bán: biệt thự đẹp không tì vết - khu Compound Victoria...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 39 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Căn Biệt Thự Đường Nguyễn Hoàng - Phường An Phú - Quận 2 - TPTĐ- Diện Tích : 10 x 21m - Công Nhận 210 m2 - Vuông Vức Không...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 188 m2, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 188 m2 117,03 triệu/m2
      - liên hệ ngay: 0981 700 *** Tao Nhã.Cần bán ngay biệt thự phố vườn vừa hoàn thiện nội thất tuyệt đẹp trong khu compound cao cấp Phố Đông Village 1145...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 77 m2 56,5 triệu/m2
      PALM HEIGHTCẦN BÁNCần bán căn 2 phòng ngủ (77 mét vuông), giá 4ty350 Bán căn căn 3 phòng ngủ (105 mét vuông), giá 5ty8 CHO THUÊCho...
      Dự án Palm Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 76 m2 27,64 triệu/m2
      Cần bán ngay Cao Ốc Thạnh Mỹ Lợi P. Thạnh Mỹ Lợi (Q2 cũ). Tp. Thủ Đức. DT: 76m2 căn 3 phòng ngủ. 2 phòng vệ sinh. Lầu cao, mát mẻ sạch sẽ. Giá...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 71 m2 176,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ view đẹp nhất tòa The Galleria dự án The Metropole Thủ Thiêm.- giá: 12.5 tỉ.- DT: 71m2.- Hiện trạng: Bàn giao...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 98 m2 64,29 triệu/m2
      * Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.* Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành trách nhiệm.* Thông tin chung cư:- DT:...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 800 m2, giá 880 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      880 tỷ 800 m2 1100 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Saroma dãy L đẹp nhất dự án:DT: 750m-800m2Nội thất: đã hoàn thiện siêu đẹpGiá: 1.1 tỉ/m.Yêu cầu khi xem nhà để đôi bên không mất thời...
      Dự án Saroma Villa, Quận 2, Hồ Chí Minh
      n
      lương thị hồng nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 115 m2 49,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư: DT 115 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ sinh.Giá 5,7 tỉ.Ngoài ra còn nhiều sp giá mềm:căn hộ chung cư: DT 95 mét vuông,...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 88 m2 44,89 triệu/m2
      chính chủ có việc cá nhân cần sang nhượng căn hộ chung cư Tropic GardenCăn 2 phòng ngủ, 2WC-88 mét vuông, tầng trung, view sông, tặng lại...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!