Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 76 m2 30,27 triệu/m2
      căn hộ Petroland nằm toạ lạc P. Bình Trưng Đông Q. 2.Góc ngã 4 Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.Cách cao tốc 500m thuận tiện đi lại TP.DT: 76 mét ...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 222 m2, giá 34,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34.6 tỷ 222 m2 155,86 triệu/m2
      biệt thự 2 MT Thảo Điền Q. 2 - khu đẳng cấp thượng lưu - chủ ngộp bank giá cực tốt. 34 tỉ. (đảm bảo ai xem cũng sẽ thích).DT ngang 16m dài 21m, nở hậu, căn...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 210 m2, giá 50 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 210 m2 238,1 triệu/m2
      Chủ gửi em bán nhanh mảnh đất ngay cạnh MT Nguyễn Văn Hưởng giá chỉ 50 tỉ, Chỉ với 240 tr/ mét vuông và đặc biệt đc tặng kèm bản giấy phép XD với...

      Chuyển nhượng liền kề 2 tầng, 164 m2, giá 37 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 164 m2 225,61 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự 204 Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2.Diên tích: 10x16.5 vuông vắn.Hiện trạng 1 trệt 2 lầu sân thượng.Đang có HDT 50tr/tháng.Vị...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 94 m2 159,58 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư cao cấp trực diện sông Saigon - The River Thủ Thiêm Q. 2, thuộc line 1 cận sông nhất nên sở hữu tầm nhìn view vĩnh viễn, thừa hưởng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 31 tỷ tại Đường 20 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 120 m2 258,34 triệu/m2
      * căn biệt thự gần sông Trần Não, P. Bình An, Q. 2 (ảnh minh họa).- Khu vực đường lớn rộng thoáng.- DT: 8x15m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, nhà mới...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 2 tầng, 360 m2, giá 59,9 tỷ tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59.9 tỷ 360 m2 166,39 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn khu compound Số 14 Đường Thảo Điền - P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 18 x 21m - công nhận: 360  mét vuông.- Kết cấu: Trệt 2 lầu...
      Số 14, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      * Chủ cần bán ngay căn đặc biệt 1 phòng ngủ Tilia trần duplex thông tầng, view hồ bơi, sông, Bitexco, LM81.* Robert Nguyễn chuyên săn 100 căn giỏ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 phòng ngủ view đẹp tại Masteri Thảo Điền.giá cả thỏa thuận.full nội thất, mới 99 phần trăm.DT lên đến...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 680 m2, giá 110 tỷ tại Đường Đặng Hữu Phổ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 680 m2 161,77 triệu/m2
      Chính Chủ Bán căn biệt thự Siêu Vị Trí Nằm Ngay 2 Mặt Đường Lớn Tại P. Thảo Điền, Q. 2.(MT 2 Con Đường Thương Hiệu Nguyễn Bá Lân - Đặng Hữu Phổ).- Dt:...
      Đường Đặng Hữu Phổ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Dự án The Global City, Q. 2, Sài Gòn.Thông tin mô tả:Soho - Khu nhà mặt tiền mang giá trị thương mại vượt bậc của The Global City.- DT: DT 95 mét ...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Ngọc Hoàng Tuấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 338 m2, giá 70 tỷ tại Đường Phan Bá Vành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 338 m2 207,11 triệu/m2
      1. Tại sao KH chọn Thạnh Mỹ Lợi Villas là nơi an cư ạ?Vị trí trung tâm, kết nối tới Trung tâm tài chính Thủ Thiêm 5 ph và Trung tâm Q1 - 10 ph.Quy hoạch...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi Villas, Đường Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 120 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 300 m2 400 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê căn biệt thự siêu đẹp compound cao cấp Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. 2.(ảnh minh họa).- DT đất: 15x20m, công nhận 300m2. DTSD 850m2.-...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 230 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 230 m2 11,74 triệu/m2
      Bán/Cho thuê BT song lập Phố Đông Village Khu BT Hoàng Phú Q2DT: 230m2 (11,5x20m)03 PN, 02 bồn tắmKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, xây ngang 8m, có sân vườnTrước mặt...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt khu An Phú An Khánh, nhà đang cho thuê 60tr/tháng. Thiết kế gồm hầm, trệt, 2 lầu, 4 PN. Vị trí nhà đẹp, đối diện công viên...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 900 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      900 triệu 36 m2 25 triệu/m2
      * chung cư xã hội Q. 2 giá rẻ.- Vị trí: MT đưỡng Võ Chí Công, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức.Giá chỉ 25 - 28tr/m2 (800tr - 1,7 tỉ/căn đã bao gồm thuế...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.
      Đ
      Nguyễn Thị Diệp Đoan Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 21000 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21000 tỷ 133 m2 157894,74 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 133 m.- View hồ bơi.- Hiện trạng đầy đủ nội thất đẹp lung linh mới làm- Có thang máy...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 133 m2 82,71 triệu/m2
      Bán chung cư Feliz En Vista căn hộ duplex 3 PN 133m2, giá rẻ thật 100 phần trăm - Không đăng giá ảo.- Tầng cao.- View Landmark 81.- Nhà hoàn thiện...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!