Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      7.35 tỷ 89 m2 82,59 triệu/m2
      Tin chính chủ - 2 PN nội thất mới 100 phần trăm - sang trọng - DT 89 mét vuông - giá 7,35 tỉ.- Công ty bất động sản uy tín - môi giới chuyên...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 210 m2, giá 39,5 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39.5 tỷ 210 m2 188,1 triệu/m2
      bán gấp - căn biệt thự dự án Mỹ Mỹ - Đường Nguyễn Hoàng - P. An Phú - Q. 2.- DT: 10 x 21m - CN: 210 m2.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu - mới kiên cố.- Vị trí:...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 49 m2 59,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học Quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 480 m2, giá 79 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 480 m2 164,59 triệu/m2
      chính chủ gửi độc quyền bán biệt thự trung tâm phố tây Thảo Điền, bao đẹp bao giá thị trường:- biệt thự nằm trên trục đường thẳng kết nối Quốc Hương -...
      Đường Số 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 88 tỷ tại Đường 31 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 300 m2 293,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thành phố Hồ Chí Minh 5, khu compound River Mark 220 Trần Não, Q. 2.- DT: 15x20m vuông vắn.- Kết cấu: Hầm 3 tầng nhà xây dựng kiên...
      Đường 31, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Hiếm vì là căn hộ góc duy nhất của tháp có view trực diện nội khu Estella Heights trên thị trường hiện tại chưa có căn thứ 2 cộng...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 300 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 2

      19.5 tỷ 300 m2 65 triệu/m2
      Bán căn duplex thông tầng tropic garden Lầu 26 view sông và LandmarkDT 300m2 Phòng khách + Bếp mở + 3 PN + 1 phòng đựng đồ + 3  nhà vệ sinhsNội...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 101 m2 71,29 triệu/m2
      chung cư New City, tầng 20, tháp Bali, số 17, Đường Mai Chí Thọ, P. An Khánh, Q. Thủ Đức.Giá: 7,2 tỉ.Hướng: Đông.DT: 101 mét vuông.Đang chờ sổ.Kết...
      New City Thủ Thiêm, số 17, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 18,8 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 120 m2 156,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền, căn biệt thự Compound tại P. An Phú, Q. 2.Vị trí: Ngay MT đường Song Hành cao tốc TP.HCM - Long thành - Dầu Giây. Bên cạnh trường Quốc Tế...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 228 m2, giá rẻ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 228 m2
      Nếu bạn muốn tìm một dự án rất gần trung tâm TP nhưng lại vô cùng yên tĩnh thì hãy đến với Senturia An Phú.Senturia An Phú chào bán 200 căn.Vị trí: MT...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Yến Vân Senturia An Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 106 m2 75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Feliz En Vista 3 PN 106m2, giá rẻ thật 100 phần trăm, có 1 không 2.- Tầng trung.- View hồ bơi hướng ra sông SG.- Nhà hoàn thiện...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Waterina Suites, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 148 m2 74,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư 148 mét vuông Waterina Suite view sông Panorama, Bitexco, Landmark 81.3 PN 2 WC. NTCB, nhà như hình. Tầng 7 View tuyệt đẹp về Q. 1...
      Dự án Waterina Suites, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 370 m2, giá 135 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      135 tỷ 370 m2 364,87 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ven sông tại Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền Q2.Đang cho thuê: 6600đô tầm 165tr/tháng.DT: 370 mét vuông.Giá 135tỉ (364tr/1 mét ...
      Dự án Waterfront Residences, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 65 m2 63,85 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.- giá 4.15ty thỏa thuận với khách thiện chí mua.- Loại 2 phòng ngủ có logia.- View...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 310 m2, giá 37 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 310 m2 119,36 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 204 Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền Q. 2,DT: 10x18, công nhận 309.6 mét vuông sàn.Kết cấu: 4 tầng, thang máygiá: 39 tỉ giảm về 37...
      204, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Nhượng chung cư cao cấp Victoria Village 2 phòng ngủ 69m đang trong quá trình xây dựng.- Vị trí vàng Đảo Kim Cương đi vào gần ủy ban nhân dân Q2.-...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.