Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 143 m2 76,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Feliz En Vista căn hộ duplex 3  phòng ngủ 133 mét vuông, giá rẻ thật 100 phần trăm - Không đăng giá ảo.- Đã đúc...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi, yên tĩnh.Gần Chợ, trường học, BV trong bán kính 2 kilomet.
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 320 m2, giá 79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 320 m2 246,88 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự compound ven Sông Tp Hồ Chí Minh Thảo Điền Q. 2 chỉ 79tỉ siêu vip, khu compoud an ninh 24/24.- DT: 16x20 công nhận 320m2 thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc ngôi nhà phố tại khu đô thị Lakeview City, Q. 2 giá siêu mềm. Cập nhật các căn giá siêu mềm nhất thị trường cam kết...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2

      15 tỷ 102 m2 147,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 102 mét vuông.- View sông không bị chắn.- Trang bị nội thất đầy đủ cao cấp như...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.99 tỷ 83 m2 144,46 triệu/m2
      Giá gốc chủ đầu tư Sonkim Land. Giỏ hàng siêu phẩm căn hộ chung cư Metropole Thủ Thiêm GĐ2 - The Crest Residence.* Thủ Thiêm quy hoạch thành trung tâm...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 57 m2 78,95 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng chung cư 1 phòng ngủ Gateway Thảo Điền - layout và view đẹp nhất dự án.- View landmark 81 trực diện & 1 phần sông.- logia...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ nhà trống tại The River Thủ Thiêm.giá 12 tỉ all in còn thỏa thuận.L/H Jack: 0934 080 ***.Căn thật nhà thật như hình.
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu Căn hộ The Krista, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      Chủ cần chuyển sang căn 2 phòng ngủ nên sang nhượng lại căn 3 phòng ngủ Kristadt: 102m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nhà có bancol...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 477 m2, giá 155 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      155 tỷ 477 m2 324,95 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất MT đường - P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 28,83m x 133m (DTCN: 477m).- Kết cấu: sàn, áp mái+ ngói- Đất phù hợp để ở, văn phòng cho...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 140 m2, giá 35,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.5 tỷ 140 m2 253,58 triệu/m2
      New City An Phú, MT đường Nguyễn Hoàng và Vũ Tông Phan, vị trí đắc địa:1. DT: 7x23m, giá: 43 tỉ.2. DT 7x18.5m, giá 45 tỉ.3. DT 7x20.5m, giá 35.5 tỉ.- Nhà...
      Dự án An Phú New City, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 118 m2 87,29 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán căn 3  phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - phòng khách rộng có view sông và công viên nội khu xanh mát cả ngày. Giá bán gấp:...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 126 m2 170,64 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ Dedge Thảo Điền - View Sông trực diện.Chi tiết:+ DT: 126m2.+ View Sông trực diện siêu xịn.+ Hướng: hướng Đông Nam.+ 2 Thang...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Xi Riverview Palace, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 145 m2 64,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế gồm: 3 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh với 2 logia rộng, tầng cao đón giá mát, view sông đẹp như trong tranh.logia:...
      Dự án Xi Riverview Palace, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Hotline Phòng Kinh Doanh Xi Riverview Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2

      8.2 tỷ 133 m2 61,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế với gam màu sáng, trẻ trung năng động và vô cùng sang trọng.Layout vô cùng thoáng với 3 PN lớn, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ, trung tâm ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 34 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 95 m2 357,9 triệu/m2
      Kẹt tiền đầu năm nên nhượng lượng căn Global city5x19 thiết kế 5 tầng có thang máyHoàn thiện ngoài thô trong Giá 34.x tỉ vào tiền trực tiếp cdt đc ân hạn...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 325 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 325 m2 461,54 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT 42 Xuân Thủy Thảo Điền góc 2MT đẹp.giá: 150 tỉ thỏa thuận.---------- DT: 18.4m x 30m.- diện tích sử dụng 520m2.- Hiện trạng: Trệt...
      42, Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!