Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 16 tỷ tại Quận 2

      16 tỷ 150 m2 106,67 triệu/m2
      * bán gấp căn hộ chung cư Estella Heights 3  phòng ngủ lớn.- DT 150m (3 phòng ngủ, 2 toilet + kho).- căn hộ góc siêu thoáng.- Tầng...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 104 m2 68,27 triệu/m2
      - chính chủ thiện chí bán ngay Cam kết ảnh thật giá thật làm việc chính chủ ------- DT 104 mét vuông Layout thoáng chỉ 5 căn trên sàn - 2 phòng ...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ duplex, penthouse, nhà phố thương mại, hỗ trợ vay bank 80 phần...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 63 m2 32,54 triệu/m2
      - Giá 2 tỉ 050 net chưa bao 5 phần trăm SHR đợt cuối.- nội thất đầy đủ khi đi chủ để lại.- Tiện ích xung quanh có hồ bơi, siêu thị co.opmart...call...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 122 m2 101,64 triệu/m2
      Giỏ hàng Estella Heights cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ cần bán ngay do việc gia đình, hay đi định cư nước ngoài, cho nên mức giá...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 190 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 190 m2 63,16 triệu/m2
      Bán Penthouse Precia dạng căn duplex 2 tầngTổng DT: 194 mét vuông Tầng dưới 100 mét vuông Tầng trên 90m2Thiết kế: 4 phòng ngủ, 3...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 56 m2 60,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - giá siêu mềm The Sun Avenue.--------------------------------đc thiết kế theo phong cách đơn giản thanh lịch.DT:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 102 m2 52,46 triệu/m2
      Hiện căn này đang là giá thấp nhất thị trường, KH có thể tham khảo thêm các căn khác để so sánh.- căn hộ chung cư với nhưng ưu điểm như DT rộng 102m2,...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Kính gửi quý KH giỏ hàng những căn giá siêu mềm nhất dự án The Sun Avenue Q2 cần bán tháng 04/2023 - Thời điểm cực kì tốt để sở hữu chung cư giá siêu ...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 93 m2 92,48 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m2 khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Hồ Chí Minh.- 2  phòng ngủ, 2 tolet, 1 Phòng khách.- Nội...
      Sarimi Sala, 72, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 1 phòng ngủ 56 mét vuông the Sun Avenue view Landmark.- 1 phòng ngủ 1 toilet có logia - View Đảo Kim Cương, sông...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2  phòng ngủ the Sun Avenue view Landmark.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tháp 3, Tây Nam, view Đảo Kim Cương, sông...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng 3 phòng ngủ Vista Verde Q. 2 giá rẻ.- căn hộ thông tầng 3 phòng ngủ 95m2 nội thất đầy đủ cao cấp hướng mát.Giá 7...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 101 m2 57,43 triệu/m2
      bán nhanh 2 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân phơi.- DT: 101m.- View...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin chung cư:2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 79m giá 3tỉ (đã có sổ) nhà trống.-...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 217 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2

      16.5 tỷ 217 m2 76,04 triệu/m2
      Mời Anh, Chị tham khảo một số lựa chọn Penthouse, duplex thông tầng 3 - 4 - 5 - 6  phòng ngủ căn hộ Vista Verde đáng cân nhắc nhất đã đc chọn lọc...
      Dự án Vista Verde, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 2

      2.75 tỷ 55 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ Centana nhà có nội thất2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. giá 2,75 tỉDT 55 mét vuông. Tầng 9Nội thất...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Thủ Thiêm Star, 4 phòng ngủ, 240 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 240 m2 23,34 triệu/m2
      đc: 1 Đường 54, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, Tp TP.HCM.DT: 240m2.Nhà rất đẹp, view sông, view toà Landmark 81 - vin Tân Cảng.Có 3 PN lớn, một PN cho người...
      Dự án Thủ Thiêm Star, Đường 54, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!