Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, 167 m2, giá 19 tỷ

      19 tỷ 167 m2 113,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 PN Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2, tháp Bahamas, DT 167  mét vuông, view trực diện sông Tp Sài Gòn, Q. 1 - Bitexco,...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      chính chủ bán ngay, nhà trống dọn vào ở hoặc cho thuê ngay, sẵn sổ hồng riêng công chứng mua bán ngay gọn, cam kết tốt nhất thị trường hiện tạiLH Trình:...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      - Cơ hội sở hữu tầm view vĩnh viễn sông HCM, Q. 1, Bitexco.- Ngay chân cầu Thủ Thiêm 2, sở hữu vị trí đắt địa bật nhất HCM thời điểm hiện...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 93 m2 58,07 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, 3 PN.DT: 93m2.Giá: 5.4 tỉ.Nhà đẹp, view thoáng, sổ hồng riêng lâu dài, đầu tư sinh lời nhanh và nhiều.Gần TTTM Vincom, công viên...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư CitiEsto, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,12 tỷ tại Quận 2

      2.12 tỷ 90 m2 23,56 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán gấp căn căn hộ Ctiesto p.Cát Lái, Q. 2DT duplex thông tầng 3 PN 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bản CĐT giá bán : 2.120...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 345 m2, giá 139 tỷ tại Quận 2

      139 tỷ 345 m2 402,9 triệu/m2
      English Below.Cần bán căn Penthouse duy nhất tại Metropole Galleria:- DT sàn: 263 mét vuông + DT sân vườn: 82 mét vuông, tổng DT 345 mét ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 54 m2 60,19 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 143 m2 83,92 triệu/m2
      Sự giao thoa giữa nhịp sống hiện đại và không gian sống thanh bình yên ả. căn hộ chung cư Gateway Thảo Điền mang đến cho bạn và gia đình bộ sưu tập căn ...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,23 tỷ tại Quận 2

      5.23 tỷ 100 m2 52,29 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền KD cần ra đi nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, vừa bán vừa cho.Thông tin căn hộ chung cư:- Loại căn hộ chung cư: 2...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      - chính chủ đang cần bán ngay để định cư ở nước ngoài.- Căn 3 phòng ngủ DT 106 mét vuông, với 3 phòng ngủ và 2  phòng vệ sinhs.-...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận 2

      4.45 tỷ 76 m2 58,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 PN Palm Heights:- DT 76m2- 2 PN, 2WC- Nhà nội thất đầy đủ đẹp như hình- Thuộc trục căn hiếm tháp T1 trục căn hầu như để ở...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 76 mét vuông.Nội thất: Full đầy đủ tiện nghi hiện đại.View: Tầng trung, view sông,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ nằm trong dự án Masteri Thảo Điền.Vị trí góc đầu hồi.Tầng 39 thoáng mát.Nhìn xuống hồ bơi của toà Tx và về city đường XLHN, nhìn qua...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Căn: 70m2, 1 phòng khách, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, bếp, nhà ăn, nội thất đầy đủ (đẹp và sang).- giá: 4,4 tỉ.- Tiện ích.+ Sát tuyến Metro số 1.+ Khu...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 120 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 logia rộng.- SHR.- Xem nhà dễ.- Giá: 4,9 tỉ.Tiện ích: Hồ bơi, phòng ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2.Ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!