Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư CitiEsto, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,12 tỷ tại Quận 2

      2.12 tỷ 100 m2 21,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3PN2 phòng vệ sinh dạng duplex thông tầng ở Q. 2.diện tích sử dụng gần 100m2.Giá chỉ 2,210 tỉ (bao 102 phần trăm) - NH...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư DT 79,7m2 (đúng trên SHR), 2PN, 2 WC, Thuộc dự án Cao ốc 280 Lương Định Của (nằm trong khu căn biệt thự 280) với an ninh 2...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp La Astoria , 4 phòng ngủ, 833 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2

      30 tỷ 833 m2 36,02 triệu/m2
      Penthouse Panorama Q. 2, DT khủng 533m2.Link 360 Penthouse La Astoria La2.28.06...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư The CBD, 125 Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 63m2, gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ.- Tiện ích đa...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 135 m2 44,45 triệu/m2
      HOT - Cần bán chung cư Imperia An Phú, DT 135 mét vuông, tầng cao, giá 6 tỉ. Nhà mới đẹp, nội thất sang trọng. View hướng Nam thoáng mát.Cửa thép an...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, 720 m2, giá 115 tỷ

      115 tỷ 720 m2 159,73 triệu/m2
      biệt thự trên cao Haiwaii Tower (Diamond Island).* Vị trí: MT bến du thuyền, giá 5 tr đô (tỉ giá đô theo thời điểm mua bán).* DTSD: 720 m2.Tầng 1: 360 m2...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2

      4.95 tỷ 85 m2 58,24 triệu/m2
      Tầng trung | 77m | Nhà thô: 4.4 tỉ all in (view Sông, Q. 1, hướng Tây Bắc).Tầng thấp | 80m | nội thất đầy đủ: 4.3 tỉ all in (view Saigonsport city,...
      Dự án Palm Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Quý Nhâm Sunset Real Estate Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh căn 2 phòng ngủ Full NT view siêu đẹp.--------------------------------đc thiết kế theo phong cách đơn giản thanh lịch.DT: 76 mét ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp CH duplex thông tầng 3 phòng ngủ - Tháp A.- Layout: Phòng khách, 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, bếp mở, có bồn...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 2

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      chung cư Estella Heights 1 PN + 1  nhà vệ sinh với phong cách thiết kế Scandinavian từ Bắc Âu.- DT 60m2, gam màu sáng chủ đạo tạo cảm giác rộng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 50 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      Tiện ích trên cả tuyệt vời tại chung cư Gateway Thảo Điền bao gồm: TTTM, hồ bơi, mini mart Mart, khu cafe cao cấp, công viên cây xanh và đường chạy bộ...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2

      3.25 tỷ 64 m2 50,79 triệu/m2
      Cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ thuộc dự án căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm ở MT đường Mai Chí Thọ P. An Phú Q2.căn hộ chung cư...

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 175 m2, giá 15 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 175 m2 85,72 triệu/m2
      - Hình thật, chính chủ thật, chung cư thật, tất cả đều thật chỉ trừ giá ảo vì sẽ giảm thêm.- chung cư sẵn sổ không thế chấp có thể công chứng ngay.- Nhà...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 70 m2 168,58 triệu/m2
      Giỏ hàng bán 14 căn 2 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm giá siêu mềm tháng 04/2023.1. View sông không chắn, 70 mét vuông, tầng thấp, 11.8 tỉ.2....
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      liên hệ ngay phòng kinh doanh: Ms. Thúy 0938 390 ***Call/Zalo/Viber). Tư vấn tận tình, Hỗ trợ xem nhà mọi lúc.Cam kết giá mềm nhất giá thị trường,...

      Bán căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 39 tỷ tại Quận 2

      39 tỷ 170 m2 229,42 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán căn 4 phòng ngủ Metropole đã sửa thành 3 phòng ngủ.- DT 170m2, 4 phòng ngủ 3 toilet;- Có tủ rượu, phòng thay đồ,...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!