Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,27 tỷ tại Quận 2

      4.28 tỷ 76 m2 56,23 triệu/m2
      Vị trí: 116 Lương Định Của, P. An Khánh, TP. Thủ Đức- logia hướng Đông Nam mát mẻ, view thoáng.- Nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng.- Bàn giao...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Tổng quan dự án nhà ở xã hội Thủ Thiêm Green House Q. 2.+ Loại 1 phòng ngủ Studio: 26m, 36m - 700tr.+ Loại 1 phòng ngủ + 1: 54m, 60m, 62m từ...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ The Sun Avenue Q2 96 mét vuông DT siêu lớn full NTCB.Xem ngay chờ chi căn hot nhất thị trường.Căn 3 phòng ngủ DT Siêu rộng...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 2

      9.81 tỷ 138 m2 71,02 triệu/m2
      Thông tin chung cư:+ Nằm tại tháp Orchid - Tháp xịn nhất Vista Verde.+ DT lớn: 138m2.+ Loại chung cư: 3 PN + 2 toilet.+ Layout vuông vắn, cả 3 PN...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 130 m2 96,16 triệu/m2
      căn hộ góc tầng cao, view trọn toàn cảnh nội khu, hồ bơi tràn tầng 6, đặc biệt view sông Thành phố Hồ Chí Minh cực đẹp.- DT 130 mét vuông -...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 2

      2.65 tỷ 81 m2 32,72 triệu/m2
      Homyland Riverside, chỉ duy nhất một căn cắt lỗ 500 tr, bán với giá 2 tỉ 650 tr (Tặng lại nội thất tủ giường ngủ).- giá mềm nhất so với thị trường hiện...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 81 m2 36,42 triệu/m2
      bán nhanh giá sốc.Bán chung cư Homyland Riverside Q2.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư 81m2 (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh).giá: 2ty950...

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 2

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      Sở hữu ngay TS cao cấp bậc nhất Khu Đông - Thanh khoản cực nhanh, mua vào lời ngay !*LH: 0909 761 *** - Quang- Loại hình phổ biến đc nhiều KH tìm kiếm: 2 PN...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 12,7 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.7 tỷ 71 m2 178,88 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Opera Metropole.- Lầu trung.- Mặt ngoài tháp Massimo view sông Q1.- DT 70.57 m2.- TT 30 phần trăm.Tổng giá 12.7 tỉ bao thuế...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 78 m2 73,08 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.- NTP Hà Nội thất như hình, mới keng do mới làm nội thất.- View sông thoáng mát cả ngày,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      23 tỷ 148 m2 155,41 triệu/m2
      Suất người nước ngoài.Bán hoặc cho thuê chung cư Linden Empire City.DT lớn căn hộ góc 3  phòng ngủ & 3  nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản.giá 23...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Waterina Suites, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 168 m2 80,36 triệu/m2
      Do nhu cầu định cư nước ngoài nên muốn chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Waterina Suites.- duplex 168m2, 3 phòng ngủ, view sông Q. 1, LM 81, Q7.-...
      Dự án Waterina Suites, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 8 phòng ngủ, 108 m2, giá 23 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 108 m2 212,97 triệu/m2
      MT đường số 14 An Khánh, đường oto 10m.- DT: 7.65 x 14.5m công nhận 108 mét vuông có 4 tầng SHR hoàn công đầy đủ - Giao thông thuận lợi thông với các...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,55 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.56 tỷ 92 m2 92,94 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m2 khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Hồ Chí Minh.- 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần giao dịch căn 3  phòng ngủ tại One Verandah rất rẻ so với thị trườngCam kết hình thật giá thật.- DT: 80m.- giá bán: 7.2 tỉ.- Hiện...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.16 tỷ 101 m2 60,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      L/H: 0933 872 *** Đông Anh.--------------------------------------------* Thông tin chung cư 124m2 giá siêu mềm.- chung cư DT 124m2 gồm 3  phòng ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những căn hộ chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!