Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 86 m2 61,63 triệu/m2
      Chính chủ ủy quyền cần bán nhanh chung cư New City Thủ Thiêm thông tin chính xác 100 phần trăm.* Thiết kế 03 PN, đầy đủ nội thất với DT 86m2....
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 64 m2 25 triệu/m2
      Giá ưu đãi đã có thuế giá trị gia tăng.Thời điểm bàn giao nhà: block căn hộ A, Quý 4/2024 block căn hộ B.TT.+ 30 phần trăm: Đến khi nhận nhà;+...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 2

      10.7 tỷ 148 m2 72,3 triệu/m2
      Giá còn thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí mua nhanh.chung cư tháp 3, view nội khu yên tĩnh, mát mẻ.logia hướng Đông Nam đón nắng sáng, thêm nhiều sinh...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      liên lạc em Quân: 0938 885 ***.chính chủ thiện chí muốn bán ngay, có bớt lộc cho khách chốt nhanh.-------- DT sàn 85m2, thông thoáng, logia hướng Tây ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 170 m2 102,95 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DT 170m2, gồm 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, logia chữ L bao quanh phòng khách, sở hữu view sông trực diện rất đẹp.Bán:...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ tầng đẹp nhà mới tinh.- Giá chỉ 4,1 tỉ với căn 2 phòng ngủ, và từ 5,3 tỉ với căn 3 phòng ngủ-...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 146 m2 136,99 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Empire City Thủ Thiêm DT 146 mét vuông. chung cư view Sông, nhà có 3 PN, nội thất. KDC trung tâm bậc nhất TP.HCM. giá...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 190 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2

      15 tỷ 190 m2 78,95 triệu/m2
      - Thông tin trực tiếp chính chủ - miễn trung gian - Hỗ trợ chủ động đàm phán chính chủ.* The Estella đang thiếu chỗ đậu ô tô - không phải căn hộ chung ...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 190 m2, giá 28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 190 m2 147,37 triệu/m2
      (Hiếm - độc nhất) - hôm nay - bán cặp căn hộ chung cư ghép tầng cao (2 căn 2 PN cạnh nhau) - View hướng Đông Nam - Sala - Đại Lộ Vòng Cung mời quý anh ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 203 m2 206,9 triệu/m2
      * Giao dịch 4 PN - 203 mét vuông - view trực diện sông - lầu cao - NT xịn xò - giá 42 tỉ (TL mạnh mẽ trực tiếp gia chủ! Lấy thông tin ngay: 0914 992...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      Thỏa thuận 64 m2
      Phân khu Tilia - Empire City.- Kết cấu: 1 phòng ngủ, 1 nhà tắm. 64m2.- Tầng cao, view toàn cảnh sông HCM, Q. 1.- Tiện ích nội khu cao cấp: fitness, hồ...

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,73 tỷ tại Quận 2

      1.73 tỷ 59 m2 29,33 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Citisoho Q. 2.Gồm 2 PN 2 vệ sinh.Tầng trung view nội khu thoáng mát.Nhà mới tiện ích nội khu cao cấp.Hồ bơi, công viên, trường học...giá:...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,08 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.08 tỷ 68 m2 60 triệu/m2
      chung cư 2PN2 nhà vệ sinh Dự án D'Lusso view trực diện sông, công viên thoáng mát, chung cư nằm vị trí thuận tiện di chuyển các Q. 1, Bình thạnh,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 93 m2 94,63 triệu/m2
      - Có việc nên cần bán ngay giá rẻ để lấy lại vốn căn hộ cao cấp Sarimir, Sala, đường Nguyễn Cơ Thạch, P. An Lợi Đông, Q. 2 - Tp. Thủ Đức. DT 93 mét...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 61 m2 29,51 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc căn hộ Citisoho p.Cát Lái, Q. 2DT: 61m gồm 2 PN, 2 toilet hoàn thiện cơ bảngiá bán gấp: 1.8 tỉ bao gồm thuế, phí sang...
      Dự án Citi Soho, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư đi với tiêu chí: Rẻ nhưng lại rất chất lượng.Công ty mở bán sp giá rẻ mà nội thất lại tươm tất!- Sô lượng mở bán căn 2 phòng ngủ...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 143 m2 76,93 triệu/m2
      liên lạc phòng KD: 0938 390 *** - Ms. Thúy (Zalo/Viber). Luôn cập nhật giỏ hàng mới nhất, loại căn hộ chung cư đa dạng và giá mềm nhất thị trường. Đáp...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!