Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 55 m2 30,91 triệu/m2
      Một ngôi nhà nhỏ 1 hạnh phúc to.Tìm đâu ra ngôi nhà trung tâm Q. 2 giá có 1,7 tỉ.Còn thỏa thuận.Nội thất dính tường.Nhà đẹp sạch thoáng mát.View tr đô...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Xi Riverview Palace, 3 phòng ngủ, giá 17 tỷ

      17 tỷ 201 m2 84,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Xi Riverview Palace Thảo Điền, tầng cao, view sông, gồm 3  phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn, bếp. căn hộ chung ...
      Dự án Xi Riverview Palace, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 86 m2 67,45 triệu/m2
      Cần bán chung cư De Capella Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, P. An Khánh, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ).- View Landmark 81- DT: 86m (2 PN - 2  nhà vệ sinh,...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      Kinh nghiệm 6 năm chuyên về chung cư bất động sản cao cấp Tp. Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Ms Quỳnh Như đảm bảo chắc chắn sẽ mang đến cho anh chị...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      chung cư Gateway - Madision - 02 Lê Thước - tầng 32 - 03  phòng ngủ - 140m2 - các phòng đều có view - đặc biệt căn hộ góc - view trực diện tòa nhà...
      Gateway Thảo Điền, 02, Đường Lê Thước, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      căn hộ góc 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh tầng 1x.Công viên sân vườn rộng 5.600 mét vuông, công viên MT đường Mai Chí Thọ 3.500 mét ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 92 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 92 m2 93,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sarimi, Sala - view Q1, căn hộ góc 92,4m, đc: Nguyễn Cơ Thạch, Q2, TP.HCM.- Vị trí: Vị trí trung tâm Thủ Thiêm, 3 ph qua Q1, 5 ph ra cao...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Krista2 phòng ngủ 2 toilet 78 mét vuông nhà trống giá 3 tỉ 2 phòng ngủ 2 toilet 78 mét ...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 11,95 tỷ tại Quận 2

      11.95 tỷ 172 m2 69,48 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Hiếm nhất vì là căn hộ góc và là căn duy nhất trục này đc mở bán.+ giá thấp nhất thị trường vừa thỏa thuận cho khách chỉ còn 11 tỉ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ

      12.5 tỷ 119 m2 105,05 triệu/m2
      căn hộ chung cư Diamond Island cần bán tầng cao tháp Maldives có DT 119 mét vuông gồm 3 PN, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp, căn hộ chung cư...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      NGUYỄN HIẾN - CHUYÊN BĐS CAO CẤP.Là khu chung cư cao cấp của CĐT Capitaland đến từ Singapore. Feliz en Vista đc chú trọng vào mảng xanh và tiện ích cùng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN tại Vista Verde:- Kết cấu: 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- giá: 5 tỉ bao hết.* Em Lan giỏ hàng chuyên cho thuê và sang nhượng chung cư...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp giá siêu mềm trước Lễ. liên hệ ngay 0909 761 *** - Quang- Trục 2 PN duy nhất toàn Dự án ở vị trí căn hộ góc - rất ít căn bán.- View...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Vị trí: Số 9 Nguyễn Thị Định, P. An Phú, Q. 2, Hồ Chí Minh.DT: 70.5 mét vuông.Thiết kế: 2 PN, 2  toilet.View: logia view sông thoáng mát, đón...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT 96m2.- Tầng cao.- Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.- Tình trạng bàn giao: nội thất đầy đủ như trong hình.- Đã có bìa ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 102 m2 74,51 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ New City Thủ Thiêm giá mềm.- 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ thiết kế theo...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!