Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp La Astoria , 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2

      2.1 tỷ 57 m2 36,85 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư LA ASTORIA đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP. Thủ Đức.- DT: 57 mét vuông 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp La Astoria , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 2

      1.45 tỷ 76 m2 19,08 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp La Astoria Q. 2.Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.DT: 76m2 báo gồm 2 phòng ngủ,...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 142 m2 77,47 triệu/m2
      Nếu a/c đã quyết định mua 3 PN duplex thông tầng ở Feliz En Vista thì tuyệt đối không thể bỏ qua căn hộ chung cư sau đây mà em gửi đến: Cam kết hình...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      * Thông tin 2  phòng ngủ góc full kính - giá đầu tư - nội thất cơ bản - 89  mét vuông - 7.6 tỉ.- Thông tin căn hộ chung cư đẹp - sang trọng -...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 81m Homylan RiverSide-tầng cao view đẹp -2PN-2WC- nội thất đầy đủ .Tiện ích xung quanh đầy đủ.
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 115 m2 49,57 triệu/m2
      chung cư: DT 115m2, 3 PN, 2 toilet.Giá 5,7 tỉ.Ngoài ra còn nhiều sp giá mềm:chung cư: DT 95m2, 2 PN, 2 toilet..Giá 4,7 tỉ.chung cư: DT 135m2,...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 2

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Lô C - căn hộ chung cư Bộ Công An, P. An Khánh, Q. 2.DT chung cư: 73 mét vuông. Đặc biệt, có khoản sân rộng 9 mét ...
      Chung cư Bộ Công An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 95 m2 131,58 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - L/H Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Screc 2 lầu cao view đẹp, thoáng mát, DT 90 mét vuông (2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh). căn hộ chung cư nằm trong...
      Dự án Screc II Tower, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 64 m2 62,5 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo ĐiềnĐể lại nội thất như hìnhCho thuê giá cao 21tr/ thángDT 65m2Tầng cao view TP ngắm Landmark...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 54 m2 68,52 triệu/m2
      Chủ thân gửi bán ngay chung cư 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ Masteri An Phú.* Tầng trung, view sông cực thoáng mát.* full nội thất, tiện nghi.*...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 101 m2 57,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN - 101m2 tại The Vista An Phu.- 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.- 101m2.- View sông.- nội thất đầy đủ.giá:...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      2 phòng ngủ 81 mét vuông giá 2,85 tỉ.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh lầu cao giá 2,8 tỉ.2 phòng ngủ 75 mét vuông giá 3.050...
      Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, hướng Đông - Nam, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 137 m2 255,48 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ The Opera giá mềm nhất thị trường.Phân khu: The Opera.DT: 137m.logia: Rộng - hình mũi thuyền.Hướng logia: hướng Tây Bắc.Tiến độ:...
      Dự án The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ ở Metropole Thủ Thiêm.- DT 50m2.- View hướng cầu Thủ Thiêm 2.- căn hộ góc, vách kính thoáng.- Hiện...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 96 m2 65,63 triệu/m2
      Rổ hàng tháng 04/2023 căn hộ chung cư 02 PN tại The Estella:- Tầng thấp, DT 96m2, full nội thất, giá 6,3 tỉ bao phí bên bán.- Tầng trung, DT 105m2,...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      13 tỷ 99 m2 131,32 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên muốn bán gấp.Thông tin căn 2  phòng ngủ.- Nằm thuộc dự án Empire city, Thủ Thiêm.- DT: 99 mét vuông.- đầy đủ nội ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!