Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 16,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.86 tỷ 94 m2 179,26 triệu/m2
      Bán chung cư The River Thủ Thêm tọa lạc ngay MT Đại lộ Vòng cung ngắm trọn view sông và Landmark 81 siêu đẹp, siêu thoáng mát.- Kết cấu 2PN-2 phòng ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Trần Bạch Đằng, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 48 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      * chung cư Masteri Thảo Điền giá cả thỏa thuận.* DT: 5*9.6=48 mét vuông.* sổ hồng, pháp lí rõ ràng.* Kết cấu 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 91 m2 78,03 triệu/m2
      Tin trực tiếp chính chủ.(View thật chụp từ logia chung cư).Giao dịch 2 PN - Bora - 91 mét vuông - giá 7,1 tỉ - hỗ trợ thỏa thuận mạnh va nhiệt tình...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      (
      Lê Thị Quỳnh Như (ms) Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 124 m2 141,13 triệu/m2
      Em Vinh, chuyên các dự án của chủ đầu tư Fideco, Elite, City Garden. Hiện đang nắm key của nhiều căn 1,2,3  phòng ngủ của dự án The River.Hiện đang...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      DT: 88m2, 1 phòng khách, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn...Giá cực tốt: 3,7 tỉ.Tiện ích:- miễn phí khu hồ bơi, phòng gym, spa, môi trường không...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư An Hòa, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư An Hòa, nằm ở đường Trần Lựu, Q. 2.Vị trí giao thông đi lại thuận tiện.Cần bán căn 76 mét vuông.Có 2 PN và 2  phòng vệ ...
      Dự án An Hòa, Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      - DT: 72m2.- Kết cấu 2 PN và 2 phòng tắm.- giá: 6 tỉ(đã bao gồm 5 phần trăm ra sổ).- Thiết kế hiện đại, bàn giao nội thất của CĐT.- chung cư có logia...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 143 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 143 m2
      Để tìm chung cư như ý, độc nhất vô nhị, không cần thiết kế lại cho KH gu thẩm mỹ cao chắc hẵn khá khó tìm kiếm vì nó không chỉ phụ thuộc vào nhà phát triển...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 70 m2 60,72 triệu/m2
      - chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 3.4 tỉ.- chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 4,250 tỉ.Masteri...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 203 m2 172,42 triệu/m2
      3 suất 4  phòng ngủ mua trực tiếp chủ đầu tư cuối cùng nhìn trực diện toàn bộ sông Saigon - Bitexco - LM81.- DT tim tường: 203m2.- View trực diện...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      - Để lại toàn bộ nội thất như hình- Nhà còn mới- Cần tiền nên sang nhượng giá siêu tốt cho chính chủ mới- Giá đã bao gồm thuế phí- Đã có sổ, sang tên nhanh...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Homyland Riverside Bán Căn 2 phòng ngủ Lỗ 200 tr✅75m2 giá 2 tỉ 8 tr✅ Tầng Cao View Thoáng, Hướng Nam 📌 Giá cực tốt, thấp hơn năm 2020 là 200 tr📌 Ưu...
      Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ chung cư tầng trung cao có giá không thể tốt hơn chỉ 8 tỉ bao thuế phí, có thể xem các căn cùng loại để so sánh.+ logia Đông Nam đón...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 143 m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế đặc biệt dành cho chủ nhân có gu thẩm mỹ cao, khó tánh Để tìm một căn hộ như ý có đầy đủ yếu tố view đẹp ngoài phong thuỷ...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,06 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.06 tỷ 70 m2 58 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2 tọa lạc ngay nút giao An Phú, vị trí đắc địa giúp kết nối thuận tiện với nhiều tiện ích xung quanh.căn hộ chung cư có 2 PN...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 533 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 533 m2 58,17 triệu/m2
      Penthouse Panorama Q. 2, DT khủng 533mĐặc biệt : 3 sàn, có sân thượng hơn 300 mét vuông, dùng để : - đậu trực thăng, - hoặc làm sân golf mini, ...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 125 m2 164 triệu/m2
      Thiện chí cần bán căn 3 phòng ngủ - tầng trung - view sông rất đẹp rất mát.DT: 125m2 - nội thất bàn giao mới tinh 100 phần trăm.giá: 20,5 tỉ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!