Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNGiá 3 tỉ/ giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNGDT: 55m2- View thoáng, vị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàng- Nằm ngay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Rổ hàng bán Q2 Thảo Điền tháng 04/2023:* 01 PN:- Tầng trung - 50 mét vuông - NTCB - giá 4,5 tỉ bao phí.- Tầng cao - 50 mét vuông - NTCB - giá...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Sài Gòn.- 2  phòng ngủ, 2 tolet, 1 Phòng khách.- Nội thất:...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư Bình Khánh 1 PN, 51 m2, khu căn hộ chung cư mới sạch đẹp, thoáng mát có sông bao quanh khu, giá 2ty. A c có nhu cầu liên lạc Cương...
      Dự án Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      13.6 tỷ 92 m2 147,83 triệu/m2
      - Vị trí ngay nóc hầm Thủ Thiêm, thuận lợi di chuyển đến Q. 1- Tiện ích nội khu chuẩn 5*- Yên tĩnh, không gian xanh, mát.- chung cư tầng trung, view sông...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2

      13 tỷ 171 m2 76,03 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư 03 PN tại The Estella tháng 04/2023:- Tầng trung, DT 148m2, đầy đủ nội thất, giá 12 tỉ bao phí.- Tầng thấp, DT 158m2, nội thất...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,9 tỷ tại Quận 2

      12.9 tỷ 130 m2 99,24 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư 03 và 04 PN tại Estella Heights tháng 04/2023:* 03 PN.- Tầng cao - 123m2 - đầy đủ nội thất - giá 12,5 tỉ bao phí bên bán (căn ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 46 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 202 m2 227,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 202  mét vuông.- View sông trực diện trọn đời.- Lầu cao.- Hiện trạng bàn giao...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 98 m2 62,25 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất trên thị trường hiện tại chắc chắn không có căn thứ 2 trong dự án có giá thấp hơn căn này.+ căn ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ

      13.5 tỷ 143 m2 94,41 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - Hình thật 100 phần trăm kèm topic quảng cáo.Phương châm làm việc: Uy tín - tận tâm - chuyên nghiệp.Làm việc trực tiếp với...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 15,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.6 tỷ 95 m2 164,22 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ 0901 022 ***Ms. Hoàng...

      Cần bán nhanh chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      - DT: 50m2, 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- Nội thất cơ bản cao cấp từ CĐT.- View đẹp như hình, lâu dài không bị che chắn.- Vị trí trung tâm Thủ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ The Krista đang ở, lầu cao tầm trung, view logia thoáng, hướng Đông, đón nắng buổi sáng. Vị trí gần chợ, BV...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 2

      10.7 tỷ 155 m2 69,04 triệu/m2
      Nhà đang ở chăm chút mới tinh không tì vết, chủ định cư nước ngoài nên cần bán ngay với giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại, cam kết không còn căn nào...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 5 phòng ngủ, 345 m2, giá 139 tỷ tại Quận 2

      139 tỷ 345 m2 402,9 triệu/m2
      English belowCần bán căn Penthouse duy nhất tại Metropole Galleria:- DT sàn: 263 mét vuông + DT sân vườn: 82 mét vuông, tổng DT 345 mét ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 67 m2 88,06 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền, view sông.giá: 5,9 tỉ VND (bao thuế phí).Loại: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Đã có sổ hồng ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 67 m2 88,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền, view sông.giá: 5,9 tỉ VND (bao thuế phí).Loại: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Đã có...

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 179 m2 279,33 triệu/m2
      Bán nhiều căn 4 phòng ngủ The Opera giá mềm nhất thị trường.Phân khu: The Opera.DT: 179m2logia: Rộng - hình mũi thuyền.Hướng logia: hướng Tây ...
      Dự án The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!