Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 155 m2 130,33 triệu/m2
      Empire City - chuyển nhượng.DT 155  mét vuông Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 toilet.nội thất đầy đủ cao cấp.View hướng Tây Nam.giá: 20,2...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 120 m2 106,67 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sadora Sala Thủ Thiêm.- DT: 120 mét vuông, gồm 3 phòng ngủ, nội thất luxury.- căn hộ góc cực đẹp.- Giá: 12.8 tỉ.- Vị...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 2

      8.6 tỷ 121 m2 71,08 triệu/m2
      L/H phòng KD: MS GẤM 0941 816 *** để nhận thông tin chi tiết về chung cư và xem nhà thực tế.Mua ngay 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ, căn hộ duplex và...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 19 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 140 m2 135,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The River Thủ Thiêm, tầng thấp, view Landmark 81, view sông/hồ bơi, có DT 140 mét vuông, gồm 3 PN, 2  toilet, Tây Bắc,...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      Em chuyên cập nhật những chung cư giá siêu mềm, chính chủ cần bán ngay, cam kết giá thấp hơn thị trường. liên lạc em để lựa chọn đc căn hợp lý nhất!PKD...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Waterina Suites, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 82 m2 67,08 triệu/m2
      Em cần bán ngay trong tuần căn 2 phòng ngủ Waterina Suites Q. 2, giá 5.5 tỉ.- Năm 2018 chủ đầu tư bán 6.5 tỉ. Lời ngay 1 tỉ.- 2 phòng ngủ DT...
      Dự án Waterina Suites, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 328 m2, giá 54 tỷ

      54 tỷ 328 m2 164,64 triệu/m2
      - Mạnh Đinh Cosland nắm full giỏ hàng chuyển nhượng Metropole- Căn nào cũng có, luôn có căn hiếm, view đẹp, giá tốt hơn thị trường-...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,16 tỷ tại Quận 2

      5.16 tỷ 74 m2 69,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư Vista Verde.Căn 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất.Giá 5,160 tỉ.liên hệ xem nhà 0868 390 *** Mr Quảng.
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ De Capella, 76 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.24 tỷ 76 m2 55,66 triệu/m2
      giá bán: 4,23 tỉ.Có thể TT chậm trong 2 năm.NH hỗ trợ vay ưu đãi đc ân hạn lãi năm đầu.Bàn giao nội thất hoàn thiện.Hiện trạng: Đã hoàn thành.contact dự án:...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 91 m2 54,95 triệu/m2
      liên lạc phòng KD: Ms. Thúy 0938 390 *** - Để nhận thông tin chi tiết về chung cư và xem nhà thực tế.Mua ngay 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ, căn hộ ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      - Bán chung cư tại căn hộ chung cư The Sun Avenue - 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú- DT 86m2, chung cư 3 PN, nội thất đầy đủ cao cấp- Tầng cao view rất...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, hướng Đông - Nam, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 93 m2 96,78 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, TP.HCM.- 2  phòng ngủ, 2 tolet, 1 Phòng khách.- View Q. 1...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Siêu phẩm penthouse 3 phòng ngủ DTTT tổng cộng 100m2. Dạng căn duplex 2 tầng. giá 7.1 tỉ.căn hộ chung cư đc trang thiết bị nội thất đến từ các...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 93 m2 70,97 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet. Đã có sổ hồng riêng. Tầng cao view sông SG. Cửa hướng Đông, logia hướng Tây.full nội thất.
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 53 m2 33,97 triệu/m2
      Mình cần bán CitiAlto căn hộ góc view Q1 2 phòng ngủ2 phòng vệ sinh lầu 7 Giá hợp đồng 1.723 tỉ đã kí HDMB, giá đã có thuế giá trị gia ...
      Dự án Căn hộ Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 91 m2 79,13 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm bán gấp 2 PN tháp Bora nội thất đầy đủ đẹp giá 7,2 tỉ bao hếtThông tin căn hộ chung cư:- Tháp Bora Bora- Căn gốc thiết...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay.căn hộ chung cư tầng 26 Homyland Riverside Q2.403a Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.căn hộ chung cư 81m²(2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!