Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 8,04 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.05 tỷ 75 m2 107,27 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Lumiere Riverside 75 mét vuông giá siêu mềm nhất thị trường.Tầng: 25.Tháp: East.Giá thu hồi vốn CDT: 8.045...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 62 m2 29,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2PN-2 toilet căn hộ góc giá rẻ từ CC chỉ 1 tỉ 850- DT: 62m2- logia hướng đón gió , thoáng mát- Tình trạng nội thất: Nội thất...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2

      5.35 tỷ 90 m2 59,45 triệu/m2
      Nhà làm để ở, đầu tư rất nhiều vào bên trong, chỉnh chu từng chi tiết, từng ngóc ngách, nay kinh tế khó khăn cần tiền bán nhanh với giá mềm nhất có thể để...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 86 m2 79,07 triệu/m2
      De Capella Thủ Thiêm - Nhận nhà ngay CK 16 phần trăm - Ưu đãi hỗ trợ LS 100 phần trăm 12 tháng và hỗ trợ LS 8 phần trăm trong 24 tháng...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 92 m2 76,09 triệu/m2
      HAVE ENGLISH SUPPORT FOR FOREIGNER/EXPATSĐảo Kim Cương - Căn 2  phòng ngủ tháp Bora đang ngộp cần bán nhanh giá cực tốt / For Sell- Cầu Thời Đại, P....
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 32 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 181 m2 176,8 triệu/m2
      Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 - Mua trực tiếp chủ đầu tư GS E&C.- 2 phòng ngủ 90 - 97m2.- 3 phòng ngủ 125m2 (còn 2 suất).- 4 phòng ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 175 m2 64 triệu/m2
      Siêu phẩm penthouse lớn, view siêu đẹp: Dlusso (5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh) DTTT tổng cộng 175 mét vuông duplex thông tầng. Dạng căn ...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận 2

      5.85 tỷ 75 m2 78 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - Oneverandah:***Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 75m2- 2 phòng ngủ; 2WC- Nội thất cơ bản cao cấp từ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 98 m2 62,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư có giá siêu mềm nhất The Estella hiện nay.Với DT 98 mét vuông căn hộ chung cư đc thiết kế với 2 PN, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp 2PN-1 nhà vệ sinh, dt 56 mét vuông, giá 1,7 tỉ* giá đã bao gồm tất cả thuế phí sang tên, nội...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Giỏ hàng 1 phòng ngủ Metropole hiện đang có 40 bán, trong đó top 5 căn tốt nhất:1. Tháp...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.25 tỷ 100 m2 72,5 triệu/m2
      Siêu phẩm penthouse 3 phòng ngủ DTTT tổng cộng 100m2. Dạng căn duplex 2 tầng. giá 7.250 tỉ.chung cư đc trang thiết bị nội thất đến từ các thương...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.4 tỷ 175 m2 65,15 triệu/m2
      Siêu phẩm penthouse lớn, view siêu đẹp: Dlusso (5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh) DTTT tổng cộng 175m2 duplex thông tầng. Dạng căn hộ chung cư...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa ngay MT đường Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2 nằm trong KĐT (An Phú - An Khánh).- 10 ph kết nối ngay đến hầm Thủ Thiêm, cầu Thủ Thiêm 1,2...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 271 m2, giá 19 tỷ tại Quận 2

      19 tỷ 271 m2 70,12 triệu/m2
      CĂN PENTHOUSE giá mềm NHẤT HIỆN NAY ẢNH THẬT GIÁ THẬT KHÔNG LÀM MẤT THỜI GIAN CỦA QUÝ KHÁCH Xem nhà ngay: 0938 885 *** Call/zalo/viber----- DT 271m2 rộng...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 52 m2 33,47 triệu/m2
      Cần bán ngay Citi Alto Q. 2.Gồm 2 PN 2 vệ sinh.block căn hộ B tầng trung view hướng Đông Nam.giá 1.74 tỉ bao thuế phí.Hỗ trợ NH 70 phần trăm giá...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 41 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 202 m2 202,98 triệu/m2
      Bán chung cư 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 202 m2.- View sông trực diện trọn đời.- Hiện trạng bàn giao hoàn thiện cơ bản.- Mua trực tiếp từ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.