Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 8,87 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.88 tỷ 64 m2 138,63 triệu/m2
      Giỏ hàng 1 phòng ngủ - The River Thủ Thiêm cực hiếm mua trực tiếp từ chủ đầu tư với giá gốc:- DT: 63,85 mét vuông.- Loại căn hộ chung cư:...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,47 tỷ tại Quận 2

      5.47 tỷ 91 m2 60,11 triệu/m2
      Chỉ với 5,47 tỉ bao thuế phí sở hữu ngay căn hộ chung cư.Layout: 3 PN 2  phòng vệ sinh.DT 91m2.Nội thất đính kèm căn hộ chung cư.sổ hồng ...
      Masteri Thảo Điền, 159, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 43,47 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43.47 tỷ 203 m2 214,14 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - gọi ngay Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ...

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 18 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 triệu 62 m2 0,3 triệu/m2
      Cho thuê 1 phòng ngủ Tilia - Empire City Thủ Thiêmgiá mềm nhất thị trườngDT 62 mét vuông gồm 1 phòng ngủ 1wcFull nội thấtView trực diện...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 98 m2 64,29 triệu/m2
      * Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.* Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành trách nhiệm.+ English Support for...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      * bán ngay căn hộ chung cư The Sun Avenue Mai Chí Thọ Q. 2.* DT: 5*10.2=51m2.* sổ hồng, pháp lí rõ ràng.* Kết cấu: 1 PN 2 phòng tắm.* Tình trạng nội...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2

      3.45 tỷ 77 m2 44,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Krista Q2 - Capitaland - đã có SHR.- 77 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh NT cơ Bản Dính Tường.- Nhà Hướng Nam...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2

      8.31 tỷ 140 m2 59,29 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: chung cư sẵn nội thất cực đẹp, có dạng DT lớn nhất 140 mét vuông, view Đông Nam đón nắng sớm và gió mát, tầng trung cao không...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      * Rẻ nhất dự án* Cần bán nhanh CH Precia Q2 - 2 phòng ngủ - Giá 3,7 tỉ (đã bao thuế phí). liên hệ: 0782 461 ***- Thiết kế 2 phòng ngủ vuông ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2

      2.95 tỷ 64 m2 46,1 triệu/m2
      + chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet: DT 64m giá 2,95 tỉ - 3,53 tỉ.+ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet. DT 88m giá 3,75 tỉ - 4,2 tỉ.+...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      cần bán chung cư 1 phòng ngủ MASTERI MASTERI AN PHU giá 3 tỉ 7 còn thỏa thuận*** view sông thoáng mát*** DT tim tường: 55m2*** nội thất đầy đủ...
      Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 59 m2 74,58 triệu/m2
      anh/chị đang tìm cho gia đình mình một căn hộ để ở thì tuyệt đối không thể bỏ qua căn này, cam kết nhà đẹp như hình, giá tốt nhất nhì thị trường.liên lạc...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những căn hộ chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 11,8 tỷ tại Quận 2

      11.8 tỷ 171 m2 69,01 triệu/m2
      SẴN sổ hồng riêng CÔNG CHỨNG NGAY L/H em Quân: 0938 885 *** Call/zalo/viber------ DT: 171m2 - 3 phòng ngủ+1, 4  nhà vệ sinh, phòng khách kết...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      Bảng tin tổng hợp em Mạnh xin cập nhật giỏ hàng chuyển nhượng các căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ, căn hộ thông tầng giá tốt tại One Verandah (03/2023)...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 89 m2 78,09 triệu/m2
      Estella Heights là dự án khu phức hợp cao cấp của tập đoàn Keppel Land (chủ đầu tư uy tín tại Singapore và Việt Nam) và công ty bất động sản Tiến...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!