Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 96 m2 78,13 triệu/m2
      Sắp đi định cư. chính chủ bán nhanh căn 3 phòng ngủ - Feliz En Vista:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      Cần bán 2pn2 phòng vệ sinh căn hộ góc Kris Vue , nội thất full giá chỉ 3,7tỉ , hướng mát nhà đẹp ở ngay 0915 765 ***DT :67m22pn2 phòng vệ ...
      Dự án Kris Vue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 49 m2 38,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49m, 1 phòng ngủ, nội thất đầy đủ - 1 tỉ 9 bao thuế phí.Căn:...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      L/H phòng KD: Ms. Thúy 0938 390 ***Call/Zalo/Viber). Tư vấn tận tình, Hỗ trợ xem nhà mọi lúc.Cam kết giá mềm nhất giá thị trường, thông tin chính xác...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 76 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư cao cấp nhà đẹp giá rẻ tại dự án căn hộ chung cư The Sun Avenue.đc: căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue, 28...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 15 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 115 m2 130,44 triệu/m2
      Hai căn giá mềm nhất Thảo Điền Green:- T.2x.05: 3 bedr, giá 15 tỉ, mua đợt đầu tiên chào bán (đợt 1), đã TT 70%- T.2x.04: 2 bedr, giá 11,8 tỉ, mua đợt đầu...
      Dự án Thảo Điền Green, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Nam, giá 60 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 triệu 71 m2 0,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,38 tỷ tại Quận 2

      4.38 tỷ 75 m2 58,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền 4.38 tỉ, 75 mét vuông, chỉ TT 450tr.- KDC Masteri Thảo Điền Q. 2.- Vị trí: Trung tâm, thuận tiện đi lại. Xung...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Giỏ hàng Centana Thủ Thiêm nhiều căn đẹp, giá mềm:- 1 phòng ngủ từ 2 tỉ - 2,3 tỉ.- 2  phòng ngủ 2,6 tỉ - 3,5 tỉ.- 3 phòng ngủ 3,9 tỉ -...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      Giam giá cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Feliz en Vista giá mới nhất.- 2 phòng ngủ giá rẻ nhất 5.7 tỉ bao hết.- 3 phòng ngủ giá rẻ nhất...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Xem nhà free 24/24. Hỗ trợ tư vấn nhiệt tình + tận tâm + lấy uy tín làm đầu.Em chuyên dự án Masteri Thảo Điền và Masteri An Phú. call ngay em Phương (Mia)...

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 93 m2 66,67 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ tại masteri thảo điền - giá cực rẻ thị trường chỉ 6,2ty - Nhà đây đủ nội thất, sổ hồng riêng vĩnh viễn, đầu tư...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      * Bán chung cư 02  phòng ngủ, DT 101m2 tại The Vista An Phú:- DT 101m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- full nội thất.- giá 5,5 tỉ bao gồm...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, hướng Đông - Nam, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 93 m2 96,78 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, TP.HCM.- 2  phòng ngủ, 2 tolet, 1 Phòng khách.- View Q. 1...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá: 3,5 tỉ.Ngoài ra còn có các sp tốt:DT 75 mét vuông, 1...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 115 m2 51,31 triệu/m2
      Rổ hàng tháng 04/2023 chung cư 03 PN tại Imperia An Phú:- Tầng ca0, DT 115 mét vuông, nội thất cơ bản, giá 5,9 tỉ bao phí bên bán- Tầng cao, DT...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 92 m2 98,92 triệu/m2
      BDS HUNGVILAND [NC] căn hộ góc tòa căn hộ A1 92,4m2 khu Sarimi Sala 30/03/2023- giá: 9,1 tỉ TL, - 2  phòng ngủ, 2 Tolet, 1 Phòng khách. tòa căn...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2

      4.24 tỷ 76 m2 55,66 triệu/m2
      De Capella Thủ Thiêm - Nhận nhà ở ngay CK 16 phần trăm - Hỗ trợ LS đến 36 tháng.Vị trí: MT đường Lương Định Của, KĐT Thủ Thiêm sầm uất.giá siêu mềm...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!