Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 101 m2, giá 10 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 triệu 101 m2 0,1 triệu/m2
      Cập nhật một số căn giá siêu mềm nhất giỏ hàng cuối tháng 3/2023.a/c KH, các bạn môi giới quan tâm call ngay em 0909 964 *** Thiện.1. Căn 1 phòng ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán nhanh chung cư cao cấp One Verandah 1  phòng ngủ giá rẻ nhất.hotline: 0906 652 *** Thùy Mỵ.- Hiện trạng: Nội thất cơ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Citihome căn 2PN2 toilet hoàn thiện cơ bảnchung cư có DT: 65m hướng tây tứ trạchTiện ích: hồ bơi, siêu thị, trường học cho bé từ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      chính chủ ký gửi chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ nThủ đô Hà Nội thất cơ bản Feliz En Vista.DT: 107m2, rộng rãi.giá: 7.5 tỉ bao phí, sổ hồng riêng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,02 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.02 tỷ 59 m2 34,24 triệu/m2
      SIÊU PHẨM chung cư CitiEsto Q.2CitiEsto KĐT Cát Lái Q.2chung cư 59 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủHướng cửa...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 94 m2 67,03 triệu/m2
      De Capella - chung cư cao cấp sở hữu 3 MT ngay trung tâm Thủ Thiêm.- Vị trí đắc địa ngay MT đường Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2 (cũ), tp. Thủ Đức.- 10...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư cao cấp De Capella - 116 Lương Định Của, Q. 2 - TP Thủ Đức (Gần Trần Não + Lương Định Của, cạnh trường Tuệ Đức).* Loại 3 PN:DT 95m giá...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 120 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 logia rộng.- sổ hồng riêng- Xem nhà dễ.- Giá: 4,9 tỉ. Tiện ích: Hồ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 46 m2 69,57 triệu/m2
      Do đi dịnh cư nên gia đình cần bán lại căn 1  phòng ngủ Vista Verde tầng cao thoáng dt 46 mét vuông sử dụng view hướng Đông Nam mát không bị...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 85 m2 39,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 85 m2 2 phòng ngủ rộng nhất dự án Homyland Riverside, 403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2.- DT: 85 m2, 2...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      DT 64m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia... Giá: 2.9 tỉ.DT 88m, 1 phòng khách, 3 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 72 m2 105,56 triệu/m2
      Tổng quan dự án chung cư Lumiere Riverside.Tên dự án Lumière Riverside.Vị trí 628A MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội (liên kế Masteri An Phú), thuộc P. An...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 1 phòng ngủ DT 50 mét vuông chung cư D'Lusso vì cần tiền. Giá 2 tỉ 8 Chuyên bán và cho thuê D'Lusso: 0933 733 ***...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư full nội thất giá bán gấp cho khách thiện chí.- DT: 54m2.- 2 PN 1  phòng vệ sinh (1 + 1).- Tháp B, view Mai Chí Thọ, cửa chính...

      Cần bán gấp căn Căn hộ Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông), 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán rẻ căn hộ chung cư HQC Hoàng Quân, nằm ngay khu vực sầm uất Nguyễn Duy Trinh, Q. 2. Gần trường, chợ, KDC đông dân, thuận lợi đi lại.- DT...
      Dự án Blue Sky Tower, Đường 63, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - Estella Heights, Q. 2.* The Estella là dự án căn hộ chung cư cao cấp đầu tiên của chủ đầu tư...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá: 3,5...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp La Astoria , 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 2

      1.55 tỷ 45 m2 34,45 triệu/m2
      Em nắm giỏ hàng căn hộ La Astoria tại 383 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2:tòa căn hộ la1.Loại 1 phòng ngủ giá chỉ từ 1.9 tỉ (50 mét ...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!