Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 236 m2, giá 37 tỷ

      37 tỷ 236 m2 156,78 triệu/m2
      Kính Gửi Qúy KH Giỏ hàng các Căn hiếm tại Dự án d'Edge Thảo Điền - Cam kết Làm việc chính chủ - giá mềm nhất thị trường cho Quý KH.Chi tiết các Căn Hiếm (3...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,19 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.19 tỷ 76 m2 94,58 triệu/m2
      Bán không chênh căn 2 phòng ngủ dự án Lumiere Riverside Q. 2 - Thảo Điền.- Tầng cao tháp WEST - đơn giá chỉ 94tr/ mét vuông.- DT: 76.2 mét ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      bán ngay giá sốc.Bán chung cư Homyland Riverside Q2.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư 75m2 (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh).giá: 2 tỉ 8 tầng...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Chuyên bán masteri thảo điền, căn 1 PNGIÁ 3 tỉ/ GIÁ CỰC TỐTDT: 55m2Tháp trung tâm, vị trí thuận lợi dễ dàng, view thoángNằm ngay vincom, giao thông đi lại...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp, giảm giá sập sàn cho khách thiện chí. View sông SG đỉnh cao nhìn từ Q2 - Q1 quá đỉnh như hình- Bao gồm: 2 phòng ngủ,...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Do kẹt tiền xoay công việc KD nên cần ra gấp căn hộ chung cư Resort 2 phòng ngủ dự án Feliz En Vista của CĐT Capitaland Singapore nằm ngay trung...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Ascent, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      căn hộ góc duy nhất tầng cao view sông, Ảnh thật 100 phần trăm không làm mất thời gian của Quý anh/chị.liên hệ em Quân để xem nhà ngay 0938 885 ***...
      Dự án The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 81 m2 42,6 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 PN căn hộ chung cư Homyland Riverside Nguyễn Duy Trinh Q. 2- DT 81 mét vuông, View sông thoáng mát- Nội thất gắn tường (Bếp,...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 24 tỷ

      24 tỷ 90 m2 266,67 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư Đảo Kim Cương 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ cao cấp như hình.chung cư DT 90 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 19 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 125 m2 152 triệu/m2
      Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 - Mua trực tiếp chủ đầu tư GS E&C.- 2 phòng ngủ 90 - 97m2.- 3 phòng ngủ 125m2 (còn 2 suất).- 4 phòng ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 119 m2 58,83 triệu/m2
      anh/chị đang tìm kiếm một căn hộ để ở hoặc đầu tư, tầng thấp - tầng cao, nhà đang ở, để trống - HĐ thuê, view Sông - Nội khu.Cam kết em đều có đủ, đảm bảo...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 52 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 triệu 140 m2 0,38 triệu/m2
      Cho thuê chung cư River 3 PN, đầy đủ nội thất, view sông,view Landmark, có thang máy riêng lên tận chung cưgiá cho thuê 2300đô/tháng ( 52,9tr/tháng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 135m2 đc thiết kế với layout cực thoáng với 3 PN, 4 WC.căn hộ chung cư đã đc thiết kế lại theo phong cách hoàn toàn hiện đại, trẻ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 26 m2, giá 650 triệu tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      650 triệu 26 m2 25 triệu/m2
      Nhà ở giá rẻ hiện thực ước mơ mua nhà.Giá chỉ từ 650tr/căn (25Tr/m2) căn 1 phòng ngủ.Vị trí dự án nằm trên trục đường Võ Chí Công, Q. 2, một vị trí...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Quốc Định Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      English below.Em Chan có căn 3 phòng ngủ bán tại Feliz En Vista.DT: 107 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 toilet.nội thất đầy đủ sang...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 320 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      320 triệu 68 m2 4,71 triệu/m2
      - CĐT uy tín: Thủ Thiêm Group.- Nhận chạy hồ sơ cho KH không có hộ khẩu tại Thủ Đức.Bàn giao: Dự kiến Quý 4/2023.+ Giá NOXH: Giá 25tr/m đã bao gồm thuế giá...
      Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      đc số 58 Quốc Hương , P. Thảo ĐiềnGiảm 300tr cho căn 2 phòng ngủ 2 toilet The Ascent.Đang có hd thuê 900$. nội thất đầy đủ đẹp. Hồ bơi ấm,...
      Dự án The Ascent, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 138 m2 41,31 triệu/m2
      * PKD cụm An Phú xin gửi đến quý KH các căn giá mềm như sau:Giỏ hàng Imperia cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ cần bán nhanh do việc...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      I
      Hotline Phòng Kinh Doanh Imperia Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!