Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu Căn hộ The Krista, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư tầng trung tháp T1.View Nam mát mẻ.Hiện chính chủ đang ở dễ xem nhà.Đã có sổ hồng riêng.gọi ngay xem nhà 0338 390 *** Dương.
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Chuyên cho thuê và mua bán chung cư Empire City.1 phòng ngủ từ 64 mét vuông giá từ: 6.5 tỉ.2 phòng ngủ 94.5 mét vuông giá từ từ:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Đi xem nhiều căn, tư vấn tận tâm 24/24.Nắm toàn bộ giỏ hàng đang bán và cho thuê của Thảo Điền Pearl và các dự án lân cậnthỏa thuận chính chủ. Đăng bán giá...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 107 m2 71,97 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm - Hết hàng gỡ tinMôi giới uy tín - chuyên nghiệp - chuyên tư vấn dự án cao cấp tại TPSài Gòn - Ms Mỹ Dung 0907 055 **** Suất...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      - Căn 1 phòng ngủ. Giá 1.8 tỉ. Bớt lộc cho khách thiện chí.- Căn 48.5m2.1 phòng ngủ tặng đầy đủ nội thất.Giá 1.9 tỉ.Tiện ích đầy đủ, giao...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Toàn bộ giỏ hàng Empire City Thủ Thiêm đang mở bán giá cực sốc 03/2023 - Và Còn hàng từ CĐT đang mở bán với ưu đãi cực sốc Linden - Tilia - Narra - Cove...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Cantavil Q. 2, 98 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 logia, SH, giá siêu mềm 4,2 tỉ, view mát, dễ xem.bán nhanh CH...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 2

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      Cg bán căn hộ Bộ Công An, Bình An, Q2:- Cách cầu SG 4 ph, sát Mega Market Q2... Thuận tiện di chuyển tất cả các Q. trung tâm.- căn hộ tuyệt đối an toàn,...
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng bán Feliz En Vista T4/2023.1 phòng ngủ: 58m2.4.3 tỉ bh - Full.4.35 tỉ bp - Full.4.65 tỉ bp - Full.2 phòng ngủ: 85m2.5.8 tỉ -...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Chuyên bán masteri thảo điền, view thoáng , nhà đẹp, nội thất luxuryGIÁ 6.2 tỉ/ sổ hồng riêng LÂU DÀIDT: 90M2- Đầu tư sinh lời nhanh và nhiều, cho thuê...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 89 m2 87,65 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủXem nhà ngay: 0938 885 *** Call/Zalo/Viber ( Uy Tín - Tận Tâm - Bảo Mật )chính...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 109 m2 62,39 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ The Sun Avenue Q. 2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh - nội thất đầy đủ cao cấp như hình.- DT: 109m2.-...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      DT: 80m2, 2 PN + 1, view thoáng, nhà đẹp - Giá: 3.5 tỉ.DT: 98m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, view hướng Nam đón gió, thoáng mát. full nội thất - Giá:...

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 60 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      - Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi Q. 2. TP. Thủ Đức.- CĐT: Thủ Thiêm Group.- căn hộ chung cư cao 9 tầng, DT 59.96 mét vuông.- An ninh tuyệt đối, bảo vệ 24/24,...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có sổ hồng riêng...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      DT: 44m, 2 PN,  toilet.giá: 1,8 tỉ.DT: 64m, 2 PN, 2 toilet.giá: 2,7 tỉ.DT: 88m, 3 PN, 2 toilet.giá: 3,7 tỉ.DT: 97m, 3 PN, 2 toilet.giá:...

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      7.25 tỷ 64 m2 113,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Empire City- Phân khu Tilia.- DT 64m2.- View sông Bitexco- Trần cao 4m.- Hiện trạng chủ đầu tư bàn giao như...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.2 tỷ 93 m2 98,93 triệu/m2
      Toàn bộ giỏ hàng Empire City Thủ Thiêm đang mở bán giá siêu mềm nhất 03/2023.- Linden - Tilia - Narra - Cove (căn nào cũng có) gọi em để tư vấn chọn căn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!