Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      FELIZ EN VISTACập nhật căn hộ chung cư hot nhất mới nhất giá mềm nhất thị trường. contact 0908 228 *** Mr Diện 1/căn hộ chung cư 1 phòng ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Nhà lô góc đẹp tuyệt DT 80m2, nhà 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh , 1 phòng khách, 1phòng bếp hiện đại. Nhà có 3 logia, 1 khu vực để...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Giá siêu rẻ Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 85 mét vuông La Astoria Q2 so 383 đường Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.TP.HCM➡️ Giá 2tỷ6 bao gồm toàn bộ...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DTTT 83m.- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 145 m2 143,45 triệu/m2
      bán ngay 3 PN D'Edge Thảo Điền - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, bếp + sân phơi.- DT: 145m2.- View trực...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 103 m2 64,08 triệu/m2
      Quý khách quan tâm căn hộ chung cư tại Feliz En Vista nhấc điện thoại gọi em 0938 960 *** - Hằng.Update - Giỏ hàng sang nhượng Feliz en Vista mới...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 175 m2 64 triệu/m2
      Siêu phẩm penthouse lớn, view siêu đẹp: Dlusso B. 21.07 (5 phòng ngủ, 5 toilet) DTTT tổng cộng 175m2 căn hộ duplex. Dạng căn hộ chung cư đôi...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường 3 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ bộ Công An Q2.Căn 72 m2 có 2 PN và 2  nhà vệ sinh.căn hộ chung cư đã có SHR.Chủ cần bán nhanh.Giá 2,8 tỉ.liên lạc: 0916 754 ***
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 8 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ Diamond Island - view sông + hồ bơi - giá 8 tỉ (tl) - nội thất đẹp - logia rộng.* chính chủ gửi bán CH 2 phòng ngủ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ Đảo Kim Cương:+ DT 90 mét vuông.+ Layout cực đẹp, logia rộng rãi. Thiết kế 2  phòng ngủ,...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 107 m2 40,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Homyland Riverside Q. 2.Đ/c: 403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, Q. 2.căn hộ chung cư: 107m2 (3 phòng ngủ - 2 phòng...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Victoria Village 2 PN.DT: 69 mét vuông.Giá bán ngay: 3.9 tỉ.Lịch TT rất nhẹ nhàng.L/H: 0902 777 *** để biết thêm chi...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 49 m2 81,64 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - liên hệ ngay Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính...

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 4 phòng ngủ, giá 37 triệu

      37 triệu 235 m2 0,16 triệu/m2
      bán ngay căn hộ duplex D'Edge Thảo Điền - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 2 tầng, 4 PN, 4  nhà vệ sinh- DT: 235m2- View trực diện...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 75 m2 52,67 triệu/m2
      Người thân gửi bán lại chung cư tâm huyết tại The Sun Avenue. Ban đầu mua dự định để ở, rất thích dự án này, nhưng nay có kế hoạch mới nên cần bán:- DT căn...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Chính chủ đang ở nước ngoài cần tiền nên bán lỗ căn 1 phòng ngủ:- DT: 52m2.- giá chỉ: 3 tỉ(do là người nước ngoài có nên sở hữu mắc hơn 600tr so...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 14,36 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.36 tỷ 87 m2 165 triệu/m2
      * Tên dự án: Thủ Thiêm Zeit River.* CĐT: GS E&C - Tập đoàn Hàn Quốc.* Vị trí: Lô 3.11 khu đô thị Mới Thủ Thiêm, TP HCM.* Phân khu chức năng dự án:+ Khu...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất như hìnhHữu duyên bán cho khách đầu tư giá mềmnội thất đầy ...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!